ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่อง การ์ดท่อ ครับเห็นมีแต่การ์ดท่อ termig การ์ดท่อที่ใส่รุ่นอื่นมีขายไหมครับหรือมีใครแปลงใส่บ้างไ  (อ่าน 1229 ครั้ง)

ออฟไลน์ tyducatom

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +5/-1
ตาม หัวข้อเลยครับ   เพิ่มเติม ของ M795 นะครับ
ผมเห็นแล้วผมเสียวแทนคนนั่งซ้อนท้ายน่ะครับ เห็นใจเขาน่ะครับกลัวขาไปแตะ ล่ะก็นะ รู้เลย!!

หรือท่านไหนที่แปลงการ์ดท่อใส่รบกวนขอดูรูปโชว์ หน่อยนะครับ  mon32

หรือ สปอนเซอร์ ท่านไหนมีขาย หรือสามารถ แปลงได้ รบกวนแนะนำด้วยครับ  mon32

ออฟไลน์ num_putter

• Moto GP point: +0/-0
Help me!!!!  mon40

มีคนซ้อนก็งี้แล่ะครับ ไม่เหมือนเรา

ป.ล.ขอโทษที่ไม่ได้ตอบตรงประเด็นครับ mon47

Help me!!!!  mon40

มีคนซ้อนก็งี้แล่ะครับ ไม่เหมือนเรา

ป.ล.ขอโทษที่ไม่ได้ตอบตรงประเด็นครับ mon47

พี่หนุ่ม Ducati เมืองทอง มาแซวเหรอเนี่ย

ยังไงรอคำตอบจากผู้รู้อยู่นะครับ

ออฟไลน์ onikung

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
แนะนำลองมองหาทรงเดิม แต่เป็นคาร์บอนแทนน่าจะช่วยเรื่องความร้อนไปได้ระดับหนึ่งนะครับ