ผู้เขียน หัวข้อ: กันศูนย์มั่วนิ่มกับเรากันดีมั้ยครับ ใครจองรถกันเมื่อไหร่คับผม  (อ่าน 22094 ครั้ง)

ออฟไลน์ G-FORCE (หมู)

• SPONSOR
  • Moto GP point: +35/-5
  • G-Force
ผมดูจากหลายหลายกระทู้แล้ว รู้สึกว่าคิวการรับรถไม่ค่อยมี standard เลย

เรามาโพสกันไหมคับว่าใครจองรถกันวันที่เท่าไหร่ แล้วเค้านัดเรารับรถกันเดือนไหน ถ้าเกิดมีการมั่วนิ่มขึ้นพวกเราจะได้คุยกับศูนย์ได้ (เราคือลูกค้าครับ) เพื่อประโยชน์ของพวกเราเองครับ

ผมจองวันที่ 4 ธันวาคม ในงาน motor expo รับรถกุมภาพันธ์ครับ
นึกถึง Ducati, คิดถึง G-Force โทร 095-564-5942

Best of Ducati, Only @ G-FORCE

FB: www.facebook.com/GForceThailand
Youtube: G-FORCE CHANNEL
IG:#gforcethailand

email: GForceThailand@yahoo.com, SCProjectThailand@yahoo.com

ออฟไลน์ maxsim_lot

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +6/-1
ผมจอง10-12-54 ศูนย์ทองหล่อรับรถมีนาคม55
เห็นในใบจองมีเดือนระบุวันรับรถไว้ถ้าเกินกำหนดคืน
เงินจองให้

ออฟไลน์ dezcibell<Bell>

• Moto GP point: +3/-0
  • Freestyle
ผมจอง 16-11-54 ครับ  เงียบเลยอ่ะ  เคยมีแต่ ไฟแนนซ์ โทรมา
Ducati  M795 @ Chanthaburi & Nonthaburi & Chumpon

• SPONSOR
  • G-Force
ผมจอง 16-11-54 ครับ  เงียบเลยอ่ะ  เคยมีแต่ ไฟแนนซ์ โทรมา

เค้านัดรับเมื่อไหร่ล่ะครับ
นึกถึง Ducati, คิดถึง G-Force โทร 095-564-5942

Best of Ducati, Only @ G-FORCE

FB: www.facebook.com/GForceThailand

email: GForceThailand@yahoo.com, SCProjectThailand@yahoo.com

ออฟไลน์ Tim@maesod(ติม)

• Moto GP point: +0/-0
12-12-54.  รับต้นเมษา ครับ

ออฟไลน์ PaKim(พี)

• Moto GP point: +2/-0
ผมว่าส่วนใหญ่จะได้ตรงกำหนดนะครับ แต่อาจจะมีคาดเคลื่อนนิดหน่อย อาจจะได้ก่อนด้วยซ้ำ ของผมจองวันที่2ของการให้จองน่าจะ27/10/53 เขียนว่าได้มกรา พรุ้งนี้29/12/53 จะไปรับรถแล้ว ได้ก่อนกำหนดอีกครับ คาดว่าเขาจะบอกเผื่อเวลาไปอีกน่ะครับ

• SPONSOR
  • G-Force
ผมไม่ได้มีเจตนาจับผิดศูนย์นะครับ แต่เพราะทุกคนอยากขี่เหมือนกัน รักการขี่มอไซเหมือนกัน 50000 บาทมันไม่ได้เยอะมากมายแต่อย่างน้อยเพื่อนที่อยู่ต่างจังหวัด ถ้าจองก่อนก็ควรได้ก่อนครับ ถ้าได้รับหลังกทมผมก็ว่าไม่แฟร์ เห็นด้วยไม่ต้องกด like ครับ แค่ใส่

วันที่จอง + สถานที่จอง + วันนัดรับรถ ก็พอครับ

50,000 x 300 คัน (ตัวเลขนี้ผมถามศูนย์มาแล้ว) นี่มัน 15,000,000 บาทนะครับ ช่วยช่วยกันครับ

ออฟไลน์ PaKim(พี)

• Moto GP point: +2/-0
โห้วว เห็นตัวเลขแล้วตกใจ ยอด300คันแล้วหลอครับ อย่างกะให้ฟรีไวมาก mon16

ออฟไลน์ หนึ่ง DNT(B)

• Moto GP point: +12/-1
ตจว จะช้ากว่าทุกอย่างครับ อันนี้ประสบการณ์ผมเลย รถผมมารอที่ศูนย์สองอาทิตย์แล้ว แต่ยังไม่ได้รถเพราะต้องรอเอกสารต่างๆจาก กทม ไฟแนนช์ผ่านแล้วก็ต้องรอใบส่งมอบรถจาก กทม คือกับศูนย์ ตรจ ต้องรอการดำเนินการจาก กทมเท่านั่น. ไฟแนนช์ก็งานเยอะขายดีเกินก็อนุมัติช้าเข้าไปอีก เอกสารต่างๆผมก็ครบ ทำธุรกิจส่วนตัวมาหลายปี ไปกู้บ้านเดพงกว่านี้หลายเท่ายังอนุมัติเร็วกว่านี้อีกไม่ถึงหนึ่งอาทิตย์ด้วยซ้ำ แต่ไม่โทษศูนย์ ตจว หรอกเพราะขั่นตอนมันจำเป็นต้องรอจากศูนย์ใหญ่เท่านั่น หวังว่าตลาดโตขึ้นเค้าคงจะจับการระบบได้ดีกว่านี้ แต่ยังไงไม่เกินวันศุกร์ผมจะได้รับรถที่อุดรแล้วครับ

ออฟไลน์ obama

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
จองวันนี้ รับรถกลาง มิถุนาครับ :)

ออฟไลน์ x6xus(x)

• Moto GP point: +10/-0
26-11-54 ทองหล่อ ช่วงกุมภาครับ

ออฟไลน์ หนึ่ง DNT(B)

• Moto GP point: +12/-1
จองวันนี้ รับรถกลาง มิถุนาครับ :)
แม่เจ้า. รอรถครึ่งปี mon33

ออฟไลน์ ปุ๊ DNT

• Global Moderator
  • Moto GP point: +26/-1
จอง 22-12-54 รับรถพฤษภาคมครับ

ออฟไลน์ Nguang71 (DCDC)

จอง 28-12-54 นัดรับประมาณต้นมิถุนาครับ

ออฟไลน์ tauhoo (DCDC)

• Moto GP point: +22/-3
    • www.facebook.com/306studiodesign
7-8 ธค นี่แหละครับ รับรถ มีนาคม  mon40
ผมขี่ Ducati ไม่ได้ขี่มอเตอร์ไซค์

ออฟไลน์ WEBMASTER(กอล์ฟฟี่)

• Administrator
  • Moto GP point: +169/-8
ยอดจองตอนนี้สูงมากครับ ไปคุยๆมาเฉลี่ยทั่วประเทศวัน5-6คัน สะสมมาตลอด

วันนี้ก็ปล่อยรถสี่ห้าคันครับ ยังไงเป็นกำลังใจให้เพื่อนๆได้รับรถไวๆนะครับ mon10
NEXZTER BIGBIKE PADS BRAKE CLICK ..
https://www.facebook.com/Nexztermoto/

สนใจลงโฆษณา ติดต่อ

โทร.0841433398
LINE ID : diavel1200
http://www.facebook.com/ducatibikersthailand

ออฟไลน์ packzilla( "Z" )

• ออกถนนใหญ่ เที่ยวไปในเมือง
  • Moto GP point: +5/-0
คือก็ไม่ได้จะจับผิดศูนย์หรืออะไรเช่นกันนะครับ.....เพราะส่วนใหญ่ผมก็เชื่อว่าทางศูนย์คงมีระบบการจัดคิวมารองรับอยู่แล้ว...ดูง่ายๆก็จากเลขที่ใบเสร็จรับเงินที่จองก็ได้ครับ...ของอย่างนี้แกล้งทำกันไม่ได้อยู่แล้ว...เพียงแต่แค่สงสัยว่าหากเกิดเหตุการณ์แบบที่ว่า "จองหลัง...ได้ก่อน"จริง ก็คาดหวังว่าคงจะมีคำอธิบายดีๆให้ผมเข้าใจได้ว่าเงิน4แสนผมไม่เท่ากันกับเงิน4แสนคนอื่นหรือไง....

• SPONSOR
  • G-Force
คือก็ไม่ได้จะจับผิดศูนย์หรืออะไรเช่นกันนะครับ.....เพราะส่วนใหญ่ผมก็เชื่อว่าทางศูนย์คงมีระบบการจัดคิวมารองรับอยู่แล้ว...ดูง่ายๆก็จากเลขที่ใบเสร็จรับเงินที่จองก็ได้ครับ...ของอย่างนี้แกล้งทำกันไม่ได้อยู่แล้ว...เพียงแต่แค่สงสัยว่าหากเกิดเหตุการณ์แบบที่ว่า "จองหลัง...ได้ก่อน"จริง ก็คาดหวังว่าคงจะมีคำอธิบายดีๆให้ผมเข้าใจได้ว่าเงิน4แสนผมไม่เท่ากันกับเงิน4แสนคนอื่นหรือไง....

เพื่อนเพื่อนทุกคนสำคัญเท่ากันครับ  mon57 mon57

ออฟไลน์ maxsim_lot

• Moto GP point: +6/-1
แม่เจ้า. รอรถครึ่งปี mon33

แม่เจ้าด้วยอีกคน ผมคิดว่าประกอบในไทยแล้วไม่ควรช้ามาก
แต่ขนาด คาวา ยังรอนานเหมือนกัน รอๆไปเถอะ รถมอไซ
ไม่ใช่รถยนต์ไม่ได้ใช้ไปทำมาหากินอย่างมากก็ขี่ไปซื้อก๋วยเตี๋ยว

รอไป แต่แอบสงสัยจองต่างกันแค่วันเดียวรับรถห่างกันเป็นเดือน
ตกลงโรงงานในไทยประกอบส่งนอกด้วยเหรอครับ

ออฟไลน์ Dej

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
ผมจองรถที่ศูยน์ทองหล่อ วันที่ 27/10/11 นัดรับรถวันนี้ครับ ( 29/12/11)