ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเรื่อง Monster 796 Mc Titanium Limited ครับ ช่วยตอบผมหน่อย  (อ่าน 1682 ครั้ง)

ออฟไลน์ ExHibitHua

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
อยากรู้ว่าท่อ ตัว Evoluzione Moto Corse Slip On Titanium Silencer เป็นยังไงบ้างครับ เสียงเพราะไหม เพราะ ตัว Monster ตัวนี้ออกมาแค่ 20 คันเป็น ลิมิเต็ดที่แถมท่อตัวนี้มาให้ ไม่ค่อยมีความรู้เกี่ยวกับท่อ เพราะปกติจะเห็น ท่อ Termignoni อยากรู้ว่าต่างกันยังไงของ 2 ท่อนี้ อันไหนเสียงเพราะกว่า

Ducati Bikers Thailand