ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนถามเรื่องอุปกรณ์ SC project - ออยคูลเคอร์ 796  (อ่าน 2191 ครั้ง)

ออฟไลน์ DoomsdayM796

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +1/-0
คือรถผมความร้อนขึ้น 4 ขีด  เร็วมาก ผมอยากทราบว่า การติดตั้ง SC project ออยคูลเลอร์ มันจำเป็นมากไหมและช่วยให้ความร้อนขึ้นยาก จริงไหมครับ กี่เปอร์เซนจากของเดิม  คุ้มค่าไหมที่จะเปลี่ยน

***ขอบคุณครับ ***  mon10

Ducati Bikers Thailand

ออฟไลน์ Cheer7788

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
Re: รบกวนถามเรื่องอุปกรณ์ SC project - ออยคูลเคอร์ 796
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2015, 10:18:51 PM »
คุ้มครับผมเปลี่ยนแล้วความร้อนขึ้นเต็มที่4ขีดครับและความร้อนขึ้นช้ามากครับ

ออฟไลน์ chillzii

• *
  • Moto GP point: +0/-0
Re: รบกวนถามเรื่องอุปกรณ์ SC project - ออยคูลเคอร์ 796
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2015, 10:18:51 PM »
คุ้มครับผมเปลี่ยนแล้วความร้อนขึ้นเต็มที่4ขีดครับและความร้อนขึ้นช้ามากครับ

สอบถามครับ มันยุ่งกับตัวเครื่องเยอะรึเปล่าครับ สนใจอยู่เหมือนกันครับ

กลัวประกันจะมีปัญหาครับ แต่ใจอยากติดมากเลยครับ กำลังชั่งใจอยู่ครับ