ผู้เขียน หัวข้อ: แฮนด์อ้วนหรือผอมของ rizoma เวลาเลี้ยวสุด ติดถังน้ำมันไหมครับ  (อ่าน 1493 ครั้ง)

ออฟไลน์ vahahaha

• ออกถนนใหญ่ เที่ยวไปในเมือง
  • Moto GP point: +8/-5
ได้ยินมาว่าแฮนด์ผอมrizomaเวลาเลี้ยวสุดแล้วติดครับ  mon49

ออฟไลน์ @prapat@

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +1/-1
เปลี่นแล้วช่วงเลี้ยวกว้างครับ ไม่ต้องก้มมาก. แฮนด์เดิมๆช่วงเลี้ยวแคบลงดีครับ แต่เมื่อยนิดนึง

แล้วแต่คนชอบครับ นี้คือความรู้สึกของผมเองที่ได้ลอง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 22, 2012, 11:41:11 PM โดย @prapat@ »

ออฟไลน์ หนึ่ง DNT(B)

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +12/-1
ไม่เกี่ยวว่าอ้วนหรือผอมนะครับ มันมีน๊อตปรับกันแฮนด์ติดถังครับ อยู่แผงคอด้ายล่างครับ ถ้าติดเราก็ปรับน๊อตดันไวไม่ให้ติดครับ

ออฟไลน์ @prapat@

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +1/-1
ไม่เกี่ยวว่าอ้วนหรือผอมนะครับ มันมีน๊อตปรับกันแฮนด์ติดถังครับ อยู่แผงคอด้ายล่างครับ ถ้าติดเราก็ปรับน๊อตดันไวไม่ให้ติดครับ
ตามนี้เลยครับไม่ติดถังแต่ช่วงเลี้ยวกว้างครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 22, 2012, 11:41:41 PM โดย @prapat@ »