ผู้เขียน หัวข้อ: ได้รถตั้งแต่ ธันวา นี่ เมษา ยังไม่ได้ทะเบียนเลยครับ พี่ๆเพื่อนได้กันบ้างหรือยัง  (อ่าน 1658 ครั้ง)

ออฟไลน์ aumreddevil

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
  • Moto GP point: +0/-0
ตามกระทู้เลยครับ 4 เดือนแล้วครับ ยังไม่ได้ป้ายทะเบียนเลยครับ ผมไปจองเลขไว้ตั้งแต่มกราคมอย่างนี้มันจะหมดอายุการจองเลขไว้ไหม คู่มือรถก็ยังไม่ได้
ของแถมก็ไม่ได้อะไรเลย  mon49 ซื้อรถที่ศูนย์วิภาฯครับรับรถเมื่อเดือน ธันวาปีที่แล้ว เซงโคตรๆ คิดไปคิดมาก็อยากจะขายให้มันรู้แล้วรู้รอดไป
มอเตอร์ไซค์คันละ 5-6 แสน การบริการน่าจะดีกว่านี้นะครับ  mon49 mon49 mon49
พี่เพื่อนเป็นยังไงกันบ้างครับ โดนเหมือนผมกันบ้างหรือป่าว ไม่รู้ว่าเพื่อนๆที่ซื้อจากศูนย์เดียวกันกับผมหรือศูนย์อื่นเป็นยังไงกันบ้างครับ
แชร์ข้อมูลด้วยนะครับ
abc48
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ ModelClub

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +3/-1
ออกวิภาเดือนพฤศจิกา HyperStrada ยังไม่ได้เช่นกัน เฉยๆ ไม่ซีเรียส ของแถมก็ไม่ได้เช่นกัน ก็ใช้รถปกติหมื่นโลละใชัออกทริปอย่างเดียว ตำรวจไม่เคยเรียกผ่านตลอด
FB : ClubHyperStradaThailand

ออฟไลน์ virginist (สต๊อบ)

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
  • Moto GP point: +3/-0
ศูนย์น่าจะดำเนินเรื่องไปแล้วหล่ะครับ คงติดปัญหาที่ ขนส่ง น่ะครับ  mon47 mon47

ออฟไลน์ Pae_Srr

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +1/-0

ออฟไลน์ 27147

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
ออกต้นเดือนพย. เพิ่งได้ป้ายขาวเมื่อพฤหัสนี่ผ่านมานี่เอง
น่าจะอีกไม่นานครับ ได้ช้าหน่อยก็ดีนะ  mon61

ออฟไลน์ spoon8686

• *
รออยู่เหมือนกัลครับ ทั้งของแถมทั้งทะเบียน แต่ก้อยังชิลๆอยู่ อิอิ 5 เดือน และ

ออฟไลน์ ballaslibra

• Moto GP point: +8/-0
  • Line ID: nii1982
ถ้าเป็น Monster796/Hypermotard/Hyperstrada/Diavel Cromo/899 ต้องรอป้ายต่อไปครับ

ออฟไลน์ Beat01

• *
ของผม  เดือน สิงหา   พึ่งได้ สินเดือนมีนาที่ผ่านมาครับ    mon16

ออฟไลน์ Halifax

796 รับรถ 22 ธันวา ศูนย์วิภาวดี

ยังไม่ได้ทะเบียน คู่มือ และของแถมเช่นกันครับ

รอนานหน่อยแหละ ทำใจไว้เลยครับ