ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วงนีโลกดูแปรปรวน แล้วถ้าโลกกำลังจะแตกทำไงกับ 795 ดีครับ  (อ่าน 1961 ครั้ง)

ออฟไลน์ issada_k(อิษ)

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +4/-0
  • www 803
นั่งคิด นอนคิดเล่นๆระหว่างรอรถ(อีกละ) ถ้าโลกกำลังจะแตกเคยคุยกะแฟนว่าจะขี่ 795 หนีให้สุดๆไปที่ที่ยังปลอดภัย น่าจะยืดลมหายใจมากกว่าคนที่ขับรถยนต์หนีติดแงก คงเหมือน 2012 วันสิ้นโลก นึกแล้วดูเหนือๆไงไม่รู้ ลองจินตนาการมันส์ๆกันดิว่า พาใครซ้อนไป ไปที่ไหน ไปอย่างไร 55 mon40
S a l o g a n : Ducati No. w w w 
                                          803

ออฟไลน์ tauhoo (DCDC)

• Moto GP point: +22/-3
    • www.facebook.com/306studiodesign
ถึงเวลาจริงๆ ผมคงพาลูกเมีย + หมาอีกสองตัว จอดรถแล้วนั่งดูโลกแตกละครับ คงไม่ไปไหนละ หนีรอดไปไม่รู้จะอยู่สบายแบบที่เป็นอยู่ทุกวันนี้รึเปล่าก็ไม่รู้ หนีไปแล้วจะรอดรึเปล่าก็ไม่รู้

ตายไปทุกอย่างก็จบจากที่นี่ ไปเริ่มต้นใหม่(ที่ไหนไม่รู้)

ตอนนี้ทุกอย่างที่เป็นอยู่ปัจจุบัน ก็อยู่อย่างเรื่อยๆ และพอใจแล้ว ตายไปผมคงไม่ยึดติดอะไร อย่างน้อยก็ได้ทำอย่างที่หวัง ได้ขี่ 795  mon57 mon57 mon57

ปล อย่าพึ่งแตกนะ ยังไม่ได้รับรถเลย
ผมขี่ Ducati ไม่ได้ขี่มอเตอร์ไซค์

ออฟไลน์ tee ( ตี๋ )

• Moto GP point: +10/-3
  • !!!!!!!!!!
ถึงเวลาจริงๆ ผมคงพาลูกเมีย + หมาอีกสองตัว จอดรถแล้วนั่งดูโลกแตกละครับ คงไม่ไปไหนละ หนีรอดไปไม่รู้จะอยู่สบายแบบที่เป็นอยู่ทุกวันนี้รึเปล่าก็ไม่รู้ หนีไปแล้วจะรอดรึเปล่าก็ไม่รู้

ตายไปทุกอย่างก็จบจากที่นี่ ไปเริ่มต้นใหม่(ที่ไหนไม่รู้)

ตอนนี้ทุกอย่างที่เป็นอยู่ปัจจุบัน ก็อยู่อย่างเรื่อยๆ และพอใจแล้ว ตายไปผมคงไม่ยึดติดอะไร อย่างน้อยก็ได้ทำอย่างที่หวัง ได้ขี่ 795  mon57 mon57 mon57

ปล อย่าพึ่งแตกนะ ยังไม่ได้รับรถเลย

mon57 mon57
!!!!

ออฟไลน์ Pat.architect(ปัทม์)

• Moto GP point: +1/-0
เห็นกระทู้นี้ ส่งสัยจะได้เปลี่ยนเป็น monster1100 จะได้ขับหนีทัน

ออฟไลน์ GueenG(เกี๊ยง)

• ออกถนนใหญ่ เที่ยวไปในเมือง
  • Moto GP point: +9/-3
ผมคงจะอยู่กันพร้อมหน้าพร้อมตาครอบครัวหละครับ

ไม่ยึดมั่นถือมั่นในสิ่งใดๆบนโลกนี้ เพราะผมเชื่อว่าโลกนี้คือบ้านชั่วคราวครับ เรากำลังจะไปบ้านถาวรบนสวรรค์ทั้งครอบครัว

ผมเป็นคริสเตียนครับ

ออฟไลน์ issada_k(อิษ)

• Moto GP point: +4/-0
  • www 803
S a l o g a n : Ducati No. w w w 
                                          803

ออฟไลน์ xman2005

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
  • Moto GP point: +5/-3
มีความสุขอยู่กับปัจจุบันครับ โลกมีการเปลี่ยนแปลงมาหลายยุคสมัยแล้วครับ ถ้าจะมีการเปลี่ยนแปลงครั้งใหญ่ในยุคเราก็ปล่อยให้มันเป็นไป ส่วน 795 ของเราตอนนี้ก็ใช้ให้มันเต็มที่ไปเลยครับ

ออฟไลน์ Q DNT

• Moto GP point: +29/-2
  • Ducati Only!!
นั่งคิด นอนคิดเล่นๆระหว่างรอรถ(อีกละ) ถ้าโลกกำลังจะแตกเคยคุยกะแฟนว่าจะขี่ 795 หนีให้สุดๆไปที่ที่ยังปลอดภัย น่าจะยืดลมหายใจมากกว่าคนที่ขับรถยนต์หนีติดแงก คงเหมือน 2012 วันสิ้นโลก นึกแล้วดูเหนือๆไงไม่รู้ ลองจินตนาการมันส์ๆกันดิว่า พาใครซ้อนไป ไปที่ไหน ไปอย่างไร 55 mon40
ถ้าจะแตกผมจะเอาตังไป ถอย1198 s แต่งเต็ม + SF S แต่งเต็ม เอาให้สะใจไปเลย(หนีไปก็คงไม่รอด อีกอย่างอย่าคิดมากเลยครับ ถ้ามันแตกก็ตายกันหมดดีไม่ดี คนที่รอดต่างหากคือคนซวย)555 abc35