ผู้เขียน หัวข้อ: เสียความรู้สึกมากๆ  (อ่าน 9533 ครั้ง)

ออฟไลน์ brickable

• ออกถนนใหญ่ เที่ยวไปในเมือง
  • Moto GP point: +4/-3
Re: เสียความรู้สึกมากๆ
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2013, 10:55:50 AM »
ไม่แปลกเลยที่จะเห็นคนไทยดูถูกคนไทยด้วยกัน เวลาไปซื้อของ เพราะต้องทำตัวให้คนขายเห็นว่าชั้น hiso อย่ามาเล่นกับชั้นนะ ซึ่งจะไม่เห็นกรณีแบบนี้ในญี่ปุ่นเลย

Ducati Bikers Thailand

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2013, 10:55:50 AM »
//

ออฟไลน์ gonggong

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +1/-0
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2013, 11:48:32 AM »
อ่านแล้วงงๆว่าเป็นศูนย์ Ducati หรือร้านเช่ารถครับ
หรือศูนย์พัทยาให้เช่ารถด้วย ไม่เคยไปเหมือนกัน

ลองมาศูนย์ทองหล่อ หรือพระราม 3 ดูครับ น่าจะมีให้ทดสอบแน่นอน

ปล. ตอนจองผมไม่เคยแม้แต่จะลองคร่อม แค่สตาร์ทแล้วฟังเสียงผมจองเลย 555

ผมหนักว่า K. NiKong อีกครับ เคยเห็นรถตามที่จอดรถ แล้วโทรไปถามเซลที่ 0 พระราม 3, แกบอกว่า อีกประมาณ 1 เดือน ได้รถ ถ้าจองเลย
ผมก็บ้าจี้ตาม โอนเงินจองเลยเหมือนกัน

ใจง่ายมากเลยอะ ภรรยาทีบ้านแซว

เรื่องของคือ ....มันคือ Ducati อะครับ สำหรับผมมันพอแล้ว

ออฟไลน์ Cheer DNT(Hx2)

• นักแข่งตัวยง MOTO GP ยังอาย
  • Moto GP point: +14/-1
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2013, 11:49:55 AM »
ไม่แปลกเลยที่จะเห็นคนไทยดูถูกคนไทยด้วยกัน เวลาไปซื้อของ เพราะต้องทำตัวให้คนขายเห็นว่าชั้น hiso อย่ามาเล่นกับชั้นนะ ซึ่งจะไม่เห็นกรณีแบบนี้ในญี่ปุ่นเลย
อาจจะเป็นเพราะบ้านเราขายรถได้ง่ายดายเกินไป เลยไม่ง้อลูกค้า ที่ญี่ปุ่น ไม่มีใบขับขี่ เขาก็ไม่ขายให้(ค่าทำใบขับขี่เปนเงินไทยประมาน2แสน ใช้เวลาในการสอบเป็นเดือนๆ) ไม่มีที่จอดรถก็ไม่ขายให้ บ้านมีที่จอดจำกัด ก็ขายให้แค่จำนวนที่จอดได้
ส่วนบ้านเรา ใครไปซื้อก็ได้ เด็ก 18 ยังซื้อได้เลยถ้ามีเงินสด ไม่มีที่จอดรึไม่ก็ช่าง มีใบขับขี่รึไม่ ไม่สน
Sf 848 @2012 #Ducati 1098s @2012#MULTISTRADA @ 2013  #  2014 Ducati Sport1000 Monoposto

ออฟไลน์ pop3693

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
  • Moto GP point: +2/-0
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2013, 11:47:46 PM »
0 พัทยามีรถให้เช่าครับถ้าจำไม่ผิดวันละ 1900 แต่จะมัดจำแพงหน่อย ถ้าไม่เอาไปล้มไปชนเค้าคืนมัดจำครับ ผมเป็นคนนึงที่ออกรถที่ 0 พัทยาแล้วก็แนะนำเพื่อนไปซื้ออีกหลายคัน ส่วนอุปกรณ์ตกแต่งจำพวกเบาะ ท่อ จะมาซื้อที่ทองหล่อครับ เท่าที่อ่านมาขอบตอบตามนี้ครับ..
_รถเช่าไม่มีมีใครเค้าเอามาขายเป็นรถมือ 1 หรอกครับ ถ้าคุณใช้ตาดูรถที่คุณรับคุณก็จะดูรู้ว่ามันสดใหม่ต่างกัน แต่ถ้ากลัวว่าจะโดนย้อมแมวขาย แนะนำว่าอย่าซื้อเลยครับ เดินเอาเถอะ
_เหตุที่ทาง 0 เค้าทำรถให้เช่าด้วย น่าจะมาจากพื้นที่นั่นเป็นเมืองฝรั่งครับ รอบๆเค้ามี big bike ให้เช่าอยู่เยอะ แต่แทบไม่เคยเห็นมี ducati ให้เช่านะครับ ถ้าเป็นเรื่องการตลาดนับเป็นช่องทางที่น่าทำมากๆ คนอยากเช่าให้เช่า คนมาดูรถอยากลองขี่ได้ขี่ เพราะอย่างน้อยรถเช่ามันสามารถส่งตัวมันเองได้นะครับ ถือว่ารถทำเงินให้เรา
_ผมใช้บริการที่นั่นบ่อยมากครับนั่งทีเป็นครึ่งวัน เห็นลูกค้าเข้ามาบ่อยครับ ขอบอกว่าสำหรับผมลูกค้าคนไทยที่เข้ามาที่ 0 ร้อยละ 80 เข้ามาแล้วเยอะครับ ทำเหมือนกับว่าซื้อรถแพง กูเป็นคนรวย มึงต้องนอบน้อมกู ถามเซลล์ทีก็ถามห้วนๆ เช่น พี่เท่าไหร่ ได้เมื่อไหร่ จองไง แล้วก็คล่อมรถเค้าเลย เราคนไทยครับ เราต้องมีหางเสียงบ้าง ครับ ค่ะ พูดไปเถอะ ทีเรายังอยากได้ยินเลย แล้วที่เจอบ่อยๆจะมาเป็นกลุ่ม แล้วก็โน้น นี่ นั่น เอาไปเทียบกับ er-6 บ้างล่ะ ฮาร์เลย์บ้างล่ะ โถ..คุณครับ เค้าขาย ducati เค้าก็คนเหมือนเรานี่ล่ะ สมมุตินะถ้าบ้านคุณขายข้าวมันไก่ ผมก็จะซื้อกินแต่ผมถามคุณว่า ของคุณน่ะอร่อยเหมือนร้านข้างๆรึป่าว คุณจะรู้สึกไง
_ที่มายืดยาวเนี่ย ไม่ได้เข้าข้างใครนะใครจะผิดจะถูกผมไม่รู้ แต่ผมขอเป็นหนึ่งเสียงที่ปกป้อง 0 พัทยา เพราะโดยส่วนตัวไม่เคยเจอเลยจริงๆ ผมไปครั้งแรกก่อนซื้อรถ ชุดฟุตบอลของปลอม รองเท้าแตะ อีกครั้งไปจอง เสื้อยืด ขาสั้น เท้าแตะ แต่งตัวไม่เคยดีครับ แต่ผมมีดีอยู่อย่างผมพูดครับกับทุกคนในนั้น เค้าให้ผมลองรถโดยที่ผมไม่มีบัตรประชาชน บางทียังขับรถพาไปส่งเซนทรัลให้เลยระหว่างเอารถมาเช็คระยะ
_แล้วที่ผมออกมาพูดเนี่ย เพราะเค้าไม่มีโอกาสได้แก้ตัวไรเลย เรื่องจริงรึป่าวก็ไม่รู้ แต่เหนที่เม้นกันเหมือน 0 พัทยาแม่งห่วยเลย ผมกลัวว่าใครมาอ่านเข้าจะหลงเข้าใจผิดกันไปหมด
_ถ้าข้อแสดงความคิดเห็นของผมโดนลบ ผมถือว่าไม่แฟร์นะครับ..เพราะนี่ก็คือ 1 ความคิดเห็นของสมาชิกเวปนี้เหมือนกัน อาจใช้คำกระแทกแดกดันไปบ้าง ไรบ้าง แต่ผมเป็นคนแบบนี้ ไอ้ที่จะมาอวยกันไม่มีครับ..จบครับ

ออฟไลน์ WUT920

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2013, 12:45:41 PM »
0 พัทยามีรถให้เช่าครับถ้าจำไม่ผิดวันละ 1900 แต่จะมัดจำแพงหน่อย ถ้าไม่เอาไปล้มไปชนเค้าคืนมัดจำครับ ผมเป็นคนนึงที่ออกรถที่ 0 พัทยาแล้วก็แนะนำเพื่อนไปซื้ออีกหลายคัน ส่วนอุปกรณ์ตกแต่งจำพวกเบาะ ท่อ จะมาซื้อที่ทองหล่อครับ เท่าที่อ่านมาขอบตอบตามนี้ครับ..
_รถเช่าไม่มีมีใครเค้าเอามาขายเป็นรถมือ 1 หรอกครับ ถ้าคุณใช้ตาดูรถที่คุณรับคุณก็จะดูรู้ว่ามันสดใหม่ต่างกัน แต่ถ้ากลัวว่าจะโดนย้อมแมวขาย แนะนำว่าอย่าซื้อเลยครับ เดินเอาเถอะ
_เหตุที่ทาง 0 เค้าทำรถให้เช่าด้วย น่าจะมาจากพื้นที่นั่นเป็นเมืองฝรั่งครับ รอบๆเค้ามี big bike ให้เช่าอยู่เยอะ แต่แทบไม่เคยเห็นมี ducati ให้เช่านะครับ ถ้าเป็นเรื่องการตลาดนับเป็นช่องทางที่น่าทำมากๆ คนอยากเช่าให้เช่า คนมาดูรถอยากลองขี่ได้ขี่ เพราะอย่างน้อยรถเช่ามันสามารถส่งตัวมันเองได้นะครับ ถือว่ารถทำเงินให้เรา
_ผมใช้บริการที่นั่นบ่อยมากครับนั่งทีเป็นครึ่งวัน เห็นลูกค้าเข้ามาบ่อยครับ ขอบอกว่าสำหรับผมลูกค้าคนไทยที่เข้ามาที่ 0 ร้อยละ 80 เข้ามาแล้วเยอะครับ ทำเหมือนกับว่าซื้อรถแพง กูเป็นคนรวย มึงต้องนอบน้อมกู ถามเซลล์ทีก็ถามห้วนๆ เช่น พี่เท่าไหร่ ได้เมื่อไหร่ จองไง แล้วก็คล่อมรถเค้าเลย เราคนไทยครับ เราต้องมีหางเสียงบ้าง ครับ ค่ะ พูดไปเถอะ ทีเรายังอยากได้ยินเลย แล้วที่เจอบ่อยๆจะมาเป็นกลุ่ม แล้วก็โน้น นี่ นั่น เอาไปเทียบกับ er-6 บ้างล่ะ ฮาร์เลย์บ้างล่ะ โถ..คุณครับ เค้าขาย ducati เค้าก็คนเหมือนเรานี่ล่ะ สมมุตินะถ้าบ้านคุณขายข้าวมันไก่ ผมก็จะซื้อกินแต่ผมถามคุณว่า ของคุณน่ะอร่อยเหมือนร้านข้างๆรึป่าว คุณจะรู้สึกไง
_ที่มายืดยาวเนี่ย ไม่ได้เข้าข้างใครนะใครจะผิดจะถูกผมไม่รู้ แต่ผมขอเป็นหนึ่งเสียงที่ปกป้อง 0 พัทยา เพราะโดยส่วนตัวไม่เคยเจอเลยจริงๆ ผมไปครั้งแรกก่อนซื้อรถ ชุดฟุตบอลของปลอม รองเท้าแตะ อีกครั้งไปจอง เสื้อยืด ขาสั้น เท้าแตะ แต่งตัวไม่เคยดีครับ แต่ผมมีดีอยู่อย่างผมพูดครับกับทุกคนในนั้น เค้าให้ผมลองรถโดยที่ผมไม่มีบัตรประชาชน บางทียังขับรถพาไปส่งเซนทรัลให้เลยระหว่างเอารถมาเช็คระยะ
_แล้วที่ผมออกมาพูดเนี่ย เพราะเค้าไม่มีโอกาสได้แก้ตัวไรเลย เรื่องจริงรึป่าวก็ไม่รู้ แต่เหนที่เม้นกันเหมือน 0 พัทยาแม่งห่วยเลย ผมกลัวว่าใครมาอ่านเข้าจะหลงเข้าใจผิดกันไปหมด
_ถ้าข้อแสดงความคิดเห็นของผมโดนลบ ผมถือว่าไม่แฟร์นะครับ..เพราะนี่ก็คือ 1 ความคิดเห็นของสมาชิกเวปนี้เหมือนกัน อาจใช้คำกระแทกแดกดันไปบ้าง ไรบ้าง แต่ผมเป็นคนแบบนี้ ไอ้ที่จะมาอวยกันไม่มีครับ..จบครับ

mon57 mon57 mon57 mon57

ออฟไลน์ MANHYPER

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2013, 05:00:56 PM »
คุณ pop3693 กรุณาอ่านด้วยนะ
1.ไม่เกี่ยวกับการนำรถใช้แล้วมาขายเป็นมือ1
2.นำรถ test ride ไปให้เช่า แล้วเวลามีคนจะไปลองรถกลับบอกว่า ให้เช่าไปแล้ว
3.ดีใจด้วยที่คุณได้บริการที่ดี ซึ่งใครๆก็หวังเช่นนั้น
4.ศุนย์พัทยาดี แต่พนักงานที่ผมเจอมันไม่ดี
จบมั้ย

ออฟไลน์ hokoon (โฮ่ DNT)

• Moto GP point: +18/-0
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2013, 09:33:59 PM »
ต่างกรรมต่างวาระครับของแบบนี้ เล่นเว็ปเดียวกันรักกันเข้าไว้นะครับผม mon42 mon42 mon42
2012 Monster 795 - KhonKaen

ออฟไลน์ Varyunan

• อร่อยจัง ระยอง
  • *
  • Ducati 795 @อร่อยจัง ระยอง
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: มีนาคม 01, 2013, 05:54:00 PM »
ระวังให้ดีนะครับศูนย์พัทยา เซลล์ขายรถ โก่งราคาของแต่งแพงกว่า ในตลาดทั่วไปเยอะ และ หลอกลวงคนที่เข้าไปแบบไม่รู้เรื่องรถแต่อยากแต่งผมโง่ให้มันหลอกครับ เพื่อนๆพี่ๆน้องๆระวังเซลล์ มอ ให้ดีครับ
หมูกระทะ อร่อยจัง

ออฟไลน์ pop3693

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
  • Moto GP point: +2/-0
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: มีนาคม 02, 2013, 11:32:07 AM »
รถเช่าก็รถเช่า..รถให้ลองก็ส่วนรถให้ลอง..แต่ที่คุณมาโพสเค้าแบบนี้ ถามหน่อยมันแฟร์มั้ย คุณพยายามจะให้คนทั้งโลกรู้ว่าคุณไปเจออะไรมา แล้วคุณก็มาระบายให้คนนั้นคนนี้อ่านเพื่อให้เข้าข้างคุณ นิสัยลูกผู้ชายเค้าไม่นินทาใครลับหลังหรอก คุณมีปัญหากับเค้าคุณก็ร้องเรียนที่ศูนย์สิ ไม่ใช่มาร้องเรียนในนี้ ลองคิดดูถ้าคุณเป็นผู้ประกอบการแล้วมีคนเอาคุณไปพูดในทางที่ไม่ดีคุณจะรู้สึกยังไง

ออฟไลน์ MANHYPER

• *
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: มีนาคม 02, 2013, 01:30:58 PM »
ผมจะไม่โพสอะไรอีก เชิญ คุณ pop3693 ขับเท่ห์ ชิดซ้ายในซอยไปเถอะครับ

ออฟไลน์ Safe Baby Old

• *
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: มีนาคม 02, 2013, 02:49:18 PM »
หน้าจะอบรมพนักงานหน่อยนะ
Post By  Safe Baby Old SBO

ออฟไลน์ Bankstory

• Moto GP point: +1/-0
  • Tel.0806261869
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: มีนาคม 03, 2013, 07:10:01 AM »
ร้องเรียนทางศูนย์สิครับ เผื่อเค้าจะมีการ แก้ไข-ปรับปรุง mon40

ออฟไลน์ Nongk69

• Moto GP point: +11/-1
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: มีนาคม 03, 2013, 07:49:21 AM »
ไม่อยากให้ชาวสองล้อมาทะเลาะกันในนี้ครับ. อ่านแล้วมันรูสึกไม่ดีอ่ะ  abc32 abc32

ออฟไลน์ WEBMASTER(กอล์ฟฟี่)

• Administrator
  • Moto GP point: +169/-8
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: มีนาคม 03, 2013, 09:47:21 AM »
คือจริงๆผมคิดว่าทุกคนมีสิทธิ์ออกความเห็นกันได้ทั้งนั้นนะครับ

หากแต่ความเห็นที่แสดงออกมาบนโลกออนไลน์นี้.. ผมอยากให้มาจากพื้นฐานความจริง และไม่กระทบสิทธิ์คนอื่น รวมถึงใช้คำพูดที่ไม่รุนแรง

ส่วนเพื่อนผู้อ่านก็ต้องมีวิจารณญานในการรับฟัง ..หลายเหตุการณ์อาจต่างกรรมต่างวาระ หลายเหตุการณ์อาจถูกแต่งเสริมให้ดูรุนแรง หรือบางเรื่องราวอาจใญ่โตกว่าที่พิมพ์..

สิ่งที่สำคัญจริงๆสำหรับการแสดงความเห็นผมว่าควรให้เกียรติผู้ที่ถูกพาดพิงทุกฝ่ายให้มากครับ และในระหว่างเพื่อนๆสมาชิคกันเอง แม้ความเห็นจะไม่ตรงกันก็อยากขอให้ถ้อยทีถ้อยอาศัยกันนะครับ ทุกคนให้ข้อมูลที่มีประโยชน์ด้วยกันทั้งนั้น ..ใจเย็นๆกันนะครับ.. mon32
NEXZTER BIGBIKE PADS BRAKE CLICK ..
https://www.facebook.com/Nexztermoto/

สนใจลงโฆษณา ติดต่อ

โทร.0841433398
LINE ID : diavel1200
http://www.facebook.com/ducatibikersthailand

ออฟไลน์ WOWBIKE SHOP

• SPONSOR
  • Moto GP point: +5/-1
  • ยินดีบริการ ทุกท่านคาบ
    • https://www.facebook.com/wowbike.thailand
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: มีนาคม 03, 2013, 10:19:46 AM »
ใจเย็นๆ กันนะคาบ คนที่โดน ทางศูนย์บริการมาไม่ดี ผมเข้าใจความรู้สึก เพราะผมก็เคยโดนมาเหมือนกัน ทางที่ดี โทร เข้าศูนย์ใหญ่ ทองหล่อ เล่าเหตุการณ์ และชื่อพนักงาน ไปเลยคาบ ทางบริษัท เขาคงไปแก้ไข หรือตักเตือนพนักงาน ของเขาเอง อย่างน้อย เราก็ชาว DUCATI ด้วยกันทั้งนั้น อย่ามาทะเลาะกันเองเลยคาบ  mon32

สอบถามสินค้า ได้ที 085-2399937 082-8634442[ทาง Line  ราคา ปลีก-ส่ง ดูสินค้าได้ทีhttps://www.facebook.com/wowbike.thailand

ออฟไลน์ minisk2 (NooM)

• ออกถนนใหญ่ เที่ยวไปในเมือง
  • Moto GP point: +3/-2
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: มีนาคม 03, 2013, 01:38:12 PM »
ผมว่าพัทยาบริการก็ดีอยู่แล้วนะครับ
ส่วนตัวผมไปใช้บริการเอง3ครั้ง
แล้วก้ไปรับรถกับเพื่อนๆในกลุ่มอีกหลายคัน
ไม่มีนะครับการตอบคำถามแบบนั้น
ให้ดีก้ระบุชื่อไปเลยครับ เค้าจะได้ปรับปรุงตัว

กัวเป็นกระทู้ ดิสเครดิต นะครับ
Multistrada//Hyper คุยกันคับ Line ID:panupsri

ออฟไลน์ bookring

• *
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: มีนาคม 05, 2013, 07:25:10 PM »
ผมเคยได้ยินมาคูนย์ไหนโดนร้องเรียนเกินสามครั้งตัวเเทนจำหน่ายคูนย์นั้นโดนเด้งเลยนะครับทั้งพนักงานโดนยกชุดเลย เคยได้ยินมานะครับ

ออฟไลน์ af_wirat

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: มีนาคม 05, 2013, 07:57:15 PM »
ไม่พอใจคนขายก็อย่าไปซื้อเค้าครับ การบริการครั้งนั้นอาจเป็นปกติของเค้า
แต่เราอาจคาดหวังสูง ว่าเค้่าต้องบริการเราดีๆ เอาใจเรา แต่เราอย่ามาว่าเค้ากันเลยครับ
เค้าไม่มีโอกาศได้มาโต้ตอบกะเรามากนัก ผมเองก็ซื้อที่ 0 นี้ แล้วก็เจอการบริการแบบนี้
แต่ชั่งมัน ที่ผมจะซื้อคือรถ ไม่ใช่บริการ เพราะถ้าซื้อบริการ ผมไปลงอ่างดีกว่า 555 mon48

ออฟไลน์ Tanach

• ทำทุกวันให้ดีที่สุด
  • *
  • I Love " DUCATI "
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: มีนาคม 23, 2013, 06:12:48 PM »
ดีไม่ดีไม่รู้ครับ แต่ล่าสุดผมโดนมากับตัว จะรับรถอยู่ไม่กี่วันโทรมาเลื่อนนัดผมเฉยเลย ก่อนหน้านี้ผมก็ถามทุกครั้งว่ามันได้ชัวร์ใช่ไหมครับ ก็ยืนยันว่าชัวร์ พอใกล้ๆถึงวันรับรถกลับมาพูดว่ารถยังไม่ได้ต้องเลื่อนวันรับรถ บอกผมว่าอาจจะได้ก่อนสงกรานต์ ถ้าสงกรานต์ไม่ได้ ก็หลัง 20 เม.ย. เลย ก็ไม่เข้าใจว่ามันเป็นความผิดผมหรือเปล่า ทั้งๆที่ผมจองตั้งแต่ ธ.ค. แต่นี้จะให้ผมรับรถเกือบจะเลยเมษา รู้สึกเสียความรู้สึกมากครับกับศูนย์พัทยา

ออฟไลน์ WOWBIKE SHOP

• SPONSOR
  • Moto GP point: +5/-1
  • ยินดีบริการ ทุกท่านคาบ
    • https://www.facebook.com/wowbike.thailand
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: มีนาคม 23, 2013, 07:06:01 PM »
ไม่พอใจคนขายก็อย่าไปซื้อเค้าครับ การบริการครั้งนั้นอาจเป็นปกติของเค้า
แต่เราอาจคาดหวังสูง ว่าเค้่าต้องบริการเราดีๆ เอาใจเรา แต่เราอย่ามาว่าเค้ากันเลยครับ
เค้าไม่มีโอกาศได้มาโต้ตอบกะเรามากนัก ผมเองก็ซื้อที่ 0 นี้ แล้วก็เจอการบริการแบบนี้
แต่ชั่งมัน ที่ผมจะซื้อคือรถ ไม่ใช่บริการ เพราะถ้าซื้อบริการ ผมไปลงอ่างดีกว่า 555 mon48
mon4 mon4 mon4 ไปลงดีกว่า
สอบถามสินค้า ได้ที 085-2399937 082-8634442[ทาง Line  ราคา ปลีก-ส่ง ดูสินค้าได้ทีhttps://www.facebook.com/wowbike.thailand