ผู้เขียน หัวข้อ: เสียความรู้สึกมากๆ  (อ่าน 9536 ครั้ง)

ออฟไลน์ jack66

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +4/-2
Re: เสียความรู้สึกมากๆ
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: มีนาคม 23, 2013, 09:22:04 PM »
ซื้อ bigbike นะครับ คุณ Nikong ไม่ใช่ เครื่องเสียง ที่จะมาฟังเสียง แล้วจะซื้อเลย ผมคงไม่เก่งขนาดนั้นหรอกครับ ที่จะฟังเสียงท่อแล้ว บอกว่า รุ่นไหนดีไม่ดี แต่ส่วนมากที่ซื้อ ducati ก็คือ
 ใช้อารมณ์ล้วนๆ

จ๊ากกก ผมหมายถึงกรณีที่ผมจองครับ ไม่ได้ตั้งใจบอกว่า "ไม่ต้องลอง" นะครับ

เพิ่มเติมครับ ตอนผมซื้อ 795 ผมได้ใบจองที่ได้รถเร็วกว่ามา เลยลงขายใบจองในนี้
ท่านที่ซื้อใบจองต่อจากผมก็เล่าประสบการณ์เลวร้ายจากพัทยามาเช่นเดียวกับในกระทู้นี้เลยครับ

ที่รู้เพราะแกอยู่แถวชลบุรี แต่มาออกรถพระราม 3 อะครับเลยถามว่าทำไมถึงยอมเดินทางไกลขนาดนี้
(ถ้าจำไม่ผิด เป็นคอมเม้นด้านบนผมนี้แหละครับ 555)
abc52

เคยขี่1198เข้าไป จะเติมน้ำยาหม้อน้ำเพราะมันเหมือนจะน้อยกว่าปกติ คนรับรถถามผมว่า "พี่เอาน้ำยามาด้วยรึป่าวครับ" เล่นผมงงเลย คือถ้าผมมีผมก็เติมเองแล้วซิครับ สรุปวันนั้นไปจบที่ร้านซ่อมข้างทาง5555 60บาท สบายตัว

Ducati Bikers Thailand

« ตอบกลับ #40 เมื่อ: มีนาคม 23, 2013, 09:22:04 PM »
//

ออฟไลน์ tee vivid

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
  • Moto GP point: +1/-0
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: มีนาคม 23, 2013, 09:57:50 PM »
ผมว่าลองสอบถามชื่อคนๆนี้เลยแล้วแจ้วผู่จัดการเลยครับ ผมก็ไม่ชอบคนที่ดูถูกคนเหมือนกันครับ อย่างงี้ต้องจับมาอบรมหรือไล่ออกไปเลยครับ เสียชื่อducatiด้วยครับ abc5 abc5 abc5 abc5

ออฟไลน์ Tum Sharkdevil

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +1/-0
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: มีนาคม 23, 2013, 11:27:15 PM »
 mon43 ผมก็ใช้ก็บริการที่0นี้อยู่นะครับ ไปทุกครั้งก็บริการดีทุกครั้งนะครับ นั่งรอก็มีน้ำเย็นมาบริการครับ พูดจาก็สุภาพปกติดี ส่วนเรื่องอะไหล่แต่งแพงผมว่าก็แล้วแต่เราครับถ้าเห็นว่าแพงกว่าเราก็ไม่ต้องซื้อครับหาข้างนอกเอามีเยอะแยะครับ mon57