ผู้เขียน หัวข้อ: ใครมีกำหนดรับเจ้า 795 ABS ในเดือน พค. ได้รับกันหรือยังรายงานตัวหน่อยคัฟ  (อ่าน 8031 ครั้ง)

ออฟไลน์ Jaymenem

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +1/-0
31 พ.ค. เหมืนกันหลายคนเลย เจอกันครับ ผมไปแต่เช้าเลย  เดี๋ยวเสียฤกษ์   mon5 mon5 mon5

ออฟไลน์ bally_cfdt

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
31 พ.ค. 56 ครับ
ศูนย์ พระราม 3
ครับ เจอกันทักกันบ้างนะครับ

ออฟไลน์ Saints two wheels

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +3/-0
วันนี้ไปรับรถมาแล้วคัฟที่ศูนย์ทองหล่อคัฟ ใคร รออยู่อดทนรออีกนิสคัฟ รับรองคุ้มค่ากับการรอคอยจิงๆคัฟสำหรับเจ้า monster mon61 mon61 mon61

ออฟไลน์ flukem116

• *
ของผมเดือน มิย ครับ จองที่พารากอน รับรถที่ พระราม 3 ครับ
อดใจมิไหวแบ้ววว

ออฟไลน์ AEK

• ต้องลองสักหน
  • *
  • Moto GP point: +0/-1
  • Good grade gone!!!
ผมจอง เมษา ตอนนี้รถพร้อมรับแล้ว แต่ผมนัดออก อาทิตย์ที่ 2 มิถุนา mon48
ตอนจองแจ้งว่า น่าจะเดือนสิงหา แต่เร็วเกินคลาด
สังกัด SRT LEAMCHABANG
บริการดูแลแม็ก ยาง ช่วงล่าง รถยนต์
บริการของแต่งสวยห้องเครื่อง

ออฟไลน์ giftoptra

• *
วันนี้(31 พค.)คงเป็นวันที่รอคอยของสมาชิกหลายๆท่าน ขอให้มีความสุข และขับขี่ปลอดภัยครับ

• *
ไปรับมาแล้วครับ M795 ABS ช่วงเช้า. น้องเซลล์บอกว่าวันนี้ (31 พ.ค.) เป็นวันที่ปล่อยรถมากที่สุดตั้งแต่เปิดทำการมา 29คัน

ออฟไลน์ xe-pOr-ex

• Moto GP point: +6/-0
ไม่ทราบว่าพี่ๆรับรถกันได้ กระเป๋าคาดเอว และ พวงกุญแจ กันมั้ยครับ

ผมรับตั้งแต่ 15 พ.ค. ... ไม่ได้รับครับ เซลบอกของหมด T^T  abc39 abc39

• *
ไม่ทราบว่าพี่ๆรับรถกันได้ กระเป๋าคาดเอว และ พวงกุญแจ กันมั้ยครับ

ผมรับตั้งแต่ 15 พ.ค. ... ไม่ได้รับครับ เซลบอกของหมด T^T  abc39 abc39
มีด้วยหรอครับ
ผมไม่เห็นได้อะไรเลยอ่ะครับ T_T

มีด้วยหรอครับ
ผมไม่เห็นได้อะไรเลยอ่ะครับ T_T

จริงๆต้องได้นะครับ ในใบเซ็นรับก็จะมี รายละเอียดที่เราต้องได้ จะมีอยู่ครับ

แต่ตอนนี้ผมก็ยังไม่ได้ครับ เซลบอกของขาด แห่ะๆ

ออฟไลน์ Saints two wheels

• Moto GP point: +3/-0
วันรับเซลบอกว่าของหมดคัฟ หลังจากรับรถ 2 วัน เซลโทรมาบอกว่ากำลังจัดส่งตามที่อยู่คัฟ คาดว่าภายในอาทิตย์หน้าได้แน่คัฟถ้าได้จะมารายงานผลอีกทีคัฟ mon48 mon48 อ้อใครไม่ได้ลองโทรตามที่เซลเลยคัฟ mon10

เดี๋ยวผมลองโทรตามอีกทีครับ

แต่เคยโทรตามหลังรับรถ 10 วัน เซลบอกยังไม่มาเลยครับ

จะโทรเช็คอีกรอบ ได้ผลยังไงจะมาแจ้ง.. หรือใครได้แล้ว ส่งข่าวบ้างเน้อออ

• *
รับรถ31/พ.ค.  ได้พวงกุญแจ/กระเป๋าคาดเอว/ ครอบไมล์/ น้ำเปล่ากับโดนัทอย่างละ2ชิ้น  mon57

ออฟไลน์ พจมารรร

• *
  • Moto GP point: +0/-1
รับรถ31/พ.ค.  ได้พวงกุญแจ/กระเป๋าคาดเอว/ ครอบไมล์/ น้ำเปล่ากับโดนัทอย่างละ2ชิ้น  mon57

งั้นผมได้เยอะกว่าหน่อย เปลี่ยนจากน้ำเปล่าเป็นโค๊กกระป๋อง 555

ออฟไลน์ Watt_PP

งั้นผมได้เยอะกว่าหน่อย เปลี่ยนจากน้ำเปล่าเป็นโค๊กกระป๋อง 555

กระเป๋าคาดเอวแบบเดียวกันกับที่วางขายตามศูนย์ / ห้าง รึป่าวครับ?

• *
ศูนย์พระราม 3 มีใครได้ของแถมตามที่พี่ๆด้านบนบอกบ้างครับ
ผมไม่ได้แล้วก้อยังไม่กล้าโทรไปถามกับเซลล์ครับ

ออฟไลน์ yong150

• I'm BCC 150
ศูนย์พระราม 3 มีใครได้ของแถมตามที่พี่ๆด้านบนบอกบ้างครับ
ผมไม่ได้แล้วก้อยังไม่กล้าโทรไปถามกับเซลล์ครับ

ผมออกมาวันนี้ที่พระรามสาม  ก้ไม่ได้อะไรนะครับ  ผมว่าคงแล้วแต่โปรนะ

ออฟไลน์ Kingsize[DLN]

• Moto GP point: +1/-1
ผมออกศูนย์พระราม3 เมื่อวันที่ 23 พ.ค ไม่ได้ทั้งกระเป๋าและพวงกุญแจเช่นกันครับ โทรตามเซลวันแรกที่รับรถ(ลืมถามตอนอยู่ที่ศูนย์มัวตื่นเต้นที่ได้รถ)เซลแจ้งว่ากระเป๋าแบบที่เคยแจกหมดให้โทรตามเรื่อยๆ เมื่อวานโทรถามเซลแจ้งว่ากระเป๋าแบบที่เคยแจกผมจองช่วงที่ไม่มีโปรนี้ แต่จะได้แบบเป็นสีดำธรรมดา แต่ตอนนี้ของก็หมดเช่นกัน mon17 ผมก็งงเหมือนกันครับว่ามันยังงัยแน่

• *

กระเป๋าคาดเอวแบบเดียวกันกับที่วางขายตามศูนย์ / ห้าง รึป่าวครับ?

คนละแบบกันครับ ที่แน่ๆไม่ใช่ของPUMA 

ได้ของแล้วครับผม หลังจากรับรถ 2 อาทิตย์

ก่อนผมเอารถเข้าไปเช็ค 1,000 ก.ม. โทรเช็คกับเซล

แล้วถึงวันเอาไปเช็ค 1,000 ก.ม. ก็เข้าไปรับของตามปกติครับ

#เท่าที่ผมเข้าใจ กระเป๋าคาดเอวและพวงกุญแจไม่ใช่โปรโมชั่นนะครับ น่าจะให้กับรถทุกคัน (ออกศูนย์ทองหล่อ) ศูนย์อื่นไม่แน่ใจนะครับ.. เพราะตอนจองถามว่ามีอะไรแถมหรือมีโปรโมชั่นอะไรบ้าง เซลก็บอกไม่มีนะครับ (ผมจองที่ศูนย์ทองหล่อ และ ไม่ใช่ ช่วงโปรโมชั่นหรือมอเตอร์โชว์) เท่ากับว่า กระเป๋าคาดเอวและพวงกุญแจ ไม่ต้องมีช่วงโปรโมชั่น ต้องได้กันทุกคน

#ไม่ใช่ของ PUMA ครับ ของ PUMA นั้นแยกขาย