ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้ชี้แจ้งเรื่องราคารถดูคาตินะครับ จากพี่ที่ดูคาติพระราม3โทร.มาแจ้งครับ  (อ่าน 6074 ครั้ง)

ออฟไลน์ Choco

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
http://www.ducatithailand.com/campaigns.php

อันนี้คือราคาใหม่หรือป่าวครับ
ถ้าใช่ ผมก็ยังสู้ครับ  mon48

ออฟไลน์ Ariox(Joe)

• Ducati Owner

ออฟไลน์ กูละเซง

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **

ออฟไลน์ chaiann14

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • อีกไม่นานเจอกันMonSte®
แล้วเงินสดนี้จะมีราคาสักเท่าไรนะคับ mon14 mon14

ออฟไลน์ au_thapra

ผมจอง diavel cromo วันที่ 19 ธค. พอดี !?!?!?

จาโดนทิ้งใว้กลางสะพานแขวน...ไม๊แค๊ปป   mon8

ออฟไลน์ gugolf

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
  • Moto GP point: +1/-0
  • เหนนิ่งๆ จิงๆกูเมา
ผมจอง diavel cromo วันที่ 19 ธค. พอดี !?!?!?

จาโดนทิ้งใว้กลางสะพานแขวน...ไม๊แค๊ปป   mon8

ไม่น่าโดนนะพี่ -*- ลุ้นแทนอ่ะ  mon19

อยากรู้เหมือนกันสุดท้ายโครโม่จะสรุปมายังไงหว่า ในเวปมันยังไม่มีบอก

ออฟไลน์ EL_PASO

EL_Paso

ออฟไลน์ pao gen-y

• *

ออฟไลน์ tumkung

• WS 07
  • **
  • Moto GP point: +2/-0
ลุ้นกันเหงื่อออกเลย ขึ้นราคามาสุ่มสี่สุ่มห้า ถอนจองเอาได้เลยนะนั่น mon6
ผมมีความฝัน
ถ้ามีโอกาสพอที่จะทำตามฝันได้ ผมก็พยายามจะทำอย่างสุดความสามารถ
ตราบใดที่ยังมีลมหายใจอยู่..เท่านั้นเอง

ออฟไลน์ TBBelle

• Moto GP point: +0/-1
ผมได้ข่าวมาว่า ราคาขึ้น10เปอร์เชน ทุกคันใช่ไหมครับ
 mon48 mon48 mon48 mon48
ไม่น่าขึ้นเลย mon14 mon14

ออฟไลน์ kimchiko

ผมได้ข่าวมาว่า ราคาขึ้น10เปอร์เชน ทุกคันใช่ไหมครับ
 mon48 mon48 mon48 mon48
ไม่น่าขึ้นเลย mon14 mon14

ปกติโดนอยู่ 3% แล้วครับ ถ้าขึ้นก็น่าจะบวกอีก 7% ผมว่านะ

ออฟไลน์ Impresza Neung

• Global Moderator
  • Moto GP point: +14/-0
  • " ได้เวลาสนุก ได้เวลา สตีท "
 1199 จะขึ้นเท่าใหร่เนี่ย  mon5

ออฟไลน์ WEBMASTER(กอล์ฟฟี่)

• Administrator
  • Moto GP point: +169/-8
NEXZTER BIGBIKE PADS BRAKE CLICK ..
https://www.facebook.com/Nexztermoto/

สนใจลงโฆษณา ติดต่อ

โทร.0841433398
LINE ID : diavel1200
http://www.facebook.com/ducatibikersthailand

ออฟไลน์ progress

• *
Cromo ที่จองก่อน 19 ธค. ได้ราคาเดิมครับ
Ducati Thailand ยืนยันมาแล้วครับ
 mon32  mon32  mon48

ออฟไลน์ non795

• *
ทำไมถามเซลมาบอก Diavel cromo ก็โดนปรับราคาครับ  mon40

ออฟไลน์ f0f0h

• *
ผมจอง วันที่18 ทำไมไม่ได้ราคาเดิมครับ รถรอผมอยู่ที่ 0 แล้ว 

ออฟไลน์ gugolf

• **
  • Moto GP point: +1/-0
  • เหนนิ่งๆ จิงๆกูเมา
Cromo ที่จองก่อน 19 ธค. ได้ราคาเดิมครับ
Ducati Thailand ยืนยันมาแล้วครับ
 mon32  mon32  mon48

เงื่อนไขเดิม แต่ ราคาใหม่ รึเปล่า

หมายถึง ราคาใหม่ตามที่ได้ยินกัน แต่ ประกัน+ทะเบียนฟรี

mon40 mon40

ออฟไลน์ montri_s

• *
งงๆ อ่ะครับ แต่ทำไมผมอ่านในข่าว เค้าบอกว่าภาษีสรรพสามิตที่ปรับใหม่ เริ่มมีผลบังคับใช้ มค 2559 อ่ะครับ  ภาษีเรื่องเดียวกันป่าวเนี่ย ชักเง็ง

ออฟไลน์ Nongk69

• Moto GP point: +11/-1
2559  นั้นมัน รถยนต์มั่งครับ

ออฟไลน์ tumkung

• WS 07
  • **
  • Moto GP point: +2/-0
งานนี้ใครทะแม่งๆกะฮอนด้า เหมือนผมมั่งครับ

ตอนนี้จากที่ 500 กะ er6n เป็นคู่แข่งราคาไม่ห่างกันมากกัน

พอขึ้นราคาแบบนี้ คาวาก็ถูกถีบขึ้นไปอีกซินะ  mon40
ผมมีความฝัน
ถ้ามีโอกาสพอที่จะทำตามฝันได้ ผมก็พยายามจะทำอย่างสุดความสามารถ
ตราบใดที่ยังมีลมหายใจอยู่..เท่านั้นเอง