ผู้เขียน หัวข้อ: มาปลอย AW Stricker ลายคาดขาว แบบ อ.โอม เอาไปสั่งตัดติดกันได้เลย  (อ่าน 4744 ครั้ง)

ออฟไลน์ atiphon09 (เต้ย DCDC)

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
  • เต้ยครับ
ใจดีสุดๆครับโอม อย่างนี้สิเค้าเรียก ลูกผู้ชายตัวจริง(มีของดีแล้วแบ่ง555)  mon57 mon57 mon57
น้ำร้อนปลาเป็นน้ำเย็นชื่นใจ

Ducati Bikers Thailand

ออฟไลน์ sup!(DCDC)

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
  • DEUCDATI HYP11
คุณโอม ไม่ทำแบบลาย hyper 1100 SP บ้างหรือครับจะได้ไปสั่งตัดบ้าง mon32

พี่เต้ป่าวคับเนี๊ยะ ผมไม่มีตัวรถอ่ะคับ ถ้าพี่เต้ให้ผมยืมรถ ผมต้องไปวัดแล้วเอากระดาษลอกลายทาบตัวรถเพื่อให้ได้ขนาดที่เป๊ะๆ ถ้ามีรถให้วัดผมก็ทำให้ได้นะฮับผม อ.โอม จาดห้ายยย
ขอบคุณครับ mon6

ออฟไลน์ Karner

• Ducati Owner
  • M795 น้องหมูแดง
 mon42  สวยมากเลยครับ   แนะนำร้านที่จะไปติดหน่อยนะครัับ
Name : KarN (ลาดกระบัง)
Ducati Monster 795 (หมูแดง)
Phone : 0896164255
Email: apichatam_46@hotmail.com
Facebook : KarNer Anfield

ออฟไลน์ gallantist

อ.โอมใจดีมาก ยกนิ้วใฟ้เลย mon57 mon57

ออฟไลน์ meng23 เหม่ง

• Moto GP point: +2/-2
ใจดีจริงๆครับ  mon32 mon32 mon57 mon57 mon57

ออฟไลน์ terngz(เติ้ง)(DCDC)

• ต่อต้านไม่ได้ก็เข้าร่วมไปเลย!!
  • Moto GP point: +2/-0
น้ำใจงดงาม

ออฟไลน์ x6xus(x)

• Moto GP point: +10/-0
ขอบคุณครับ  mon57 mon57 mon57

ออฟไลน์ FireHead(Yai)

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
ขอบคุณมากครับ อ.โอม

ออฟไลน์ อ.โอม (DCDC)

• *
ผมเอาไปตัดมาแล้วสำรองอีกชุดเผื่อเสีย แต่ก็ไม่เสีย จึงเหลืออยู่ 1 ชุด ตั้งใจว่าจะให้ "ท่านเลขา Vut" เพราะตอนออกทริปนั้นท่านเลขาดูแลพวกเราดีมากๆๆๆ งั้นไว้มีทติ้งเสาร์หน้าผมติดไปให้ท่านเลขา Vut นะครับ ถือเป็นการตอบแทนจากกลุ่ม DCDC ไปในตัวก็แล้วกันครับ

mon32 mon32 mon32

ออฟไลน์ sup!(DCDC)

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
  • DEUCDATI HYP11
 mon57
ผมเอาไปตัดมาแล้วสำรองอีกชุดเผื่อเสีย แต่ก็ไม่เสีย จึงเหลืออยู่ 1 ชุด ตั้งใจว่าจะให้ "ท่านเลขา Vut" เพราะตอนออกทริปนั้นท่านเลขาดูแลพวกเราดีมากๆๆๆ งั้นไว้มีทติ้งเสาร์หน้าผมติดไปให้ท่านเลขา Vut นะครับ ถือเป็นการตอบแทนจากกลุ่ม DCDC ไปในตัวก็แล้วกันครับ

mon32 mon32 mon32
mon57

ออฟไลน์ minigiulia(กัน)

• ออกถนนใหญ่ เที่ยวไปในเมือง
รบกวนนิดนึงครับ อ.โอม ไอตัว crop mark แบบที่ อ.โอม ทำมันคำสั่งอะไรอะครับ mon10

ออฟไลน์ pp

ขอบคุณคร๊าบบบบบ mon32 mon32 mon32

ได้หล่อกันถ้วนหน้าล่ะค๊าบงานนี้ mon47

ออฟไลน์ อ.โอม (DCDC)

• *
รบกวนนิดนึงครับ อ.โอม ไอตัว crop mark แบบที่ อ.โอม ทำมันคำสั่งอะไรอะครับ mon10

อ๋อ .... ก็สร้าง Path ขึ้นมาก่อนหนึ่ง Layer เราก็วาดเอาเลยว่าอยากจะ Mask อะไร แล้วก็สั่ง

ออฟไลน์ Vut(DCDC)

• Moto GP point: +1/-0
โอ้ๆ ๆ ขอบคุณมากครับอ.โอม mon32

แหมเกรงใจจัง mon17