ผู้เขียน หัวข้อ: เตือนเส้นทางไป-กลับปากช่องนะครับ  (อ่าน 1232 ครั้ง)

ออฟไลน์ Vut(DCDC)

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +1/-0
เตือนเส้นทางไป-กลับปากช่องนะครับ
« เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2012, 10:17:46 PM »
พอดีผมเพิ่งไป+กลับมานะครับ

ขาไป  ตั้งแต่ฝั่งตรงข้ามฟาร์มโชคชัย - ปากทางเข้าปากช่อง (มีการราดยางมะตอยใหม่บริเวณช่องทางด้านขวานะครับ ตรงบริเวณขึ้น+ลงเขาด้วยนะครับ )

ขากลับ  ตั้งแต่ Premium Outlet - เดลลี่ฟาร์ม ( มีการทำถนน โดยปิดช่องทางการจราจรเป็นระยะ เท่าที่ผมสังเกตไม่มีสัญญาณไฟด้วยนะครับกลางคืนยิ่งต้องระวัง......และบริเวณช่องทางที่สองจากซ้าย..มีหลุมใหญ่พอควร รถยังสะเทือนเลยนะครับ..ยังไงระวังกันด้วยนะครับ)

อันนี้เท่าที่ไปเจอมาวันนี้เลยนะครับ ยังไงขับขี่ปลอดภัยนะครับทุกท่าน mon61 mon61 mon61

Ducati Bikers Thailand

เตือนเส้นทางไป-กลับปากช่องนะครับ
« เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2012, 10:17:46 PM »
//

ออฟไลน์ Capriccio

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
  • Moto GP point: +4/-0
Re: เตือนเส้นทางไป-กลับปากช่องนะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2012, 11:01:47 PM »
 mon5 mon57