ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านจัดหาหมวกกับเสื้ออะไรให้ท่าน ผบ.ของท่านใส่ครับ??  (อ่าน 2242 ครั้ง)

ออฟไลน์ bankie

• หล่อขั้นเทพ โพธิ์งาม
  • Ducati Owner
  • Moto GP point: +7/-0
ดูแลท่านผบ.กันหน่อย มิใช่ใช้ท่านเป็นตัวตัดรอบอย่างเดียว พาท่านขึ้นชมวิวรอบเมืองทีไร ใช้ความเร็วแบบน่ารักๆ

mon5

กระผมได้จัดหา AGV k3 กะถุงมือไว้ให้ท่านแล้ว ว่าจะหา Jacket มีเกราะเก๋ๆอีกซักตัว เลยอยากรู้ของเพื่อนๆไว้เป็นแนวทางครับ แล้วช่วยแนะนำด้วยครับว่าเลือกซื้อที่ใหนดี ที่มีของสาวๆให้เลือกเยอะๆ

mon10

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 22, 2012, 10:12:04 PM โดย bankie »
คนดีใช้ Akra คนบ้าใช้ Zard

ออฟไลน์ zing.zink [ซิ้ง]

ของผมได้จากร้าน paddock ตามรูป ราคา9900 เป็นผ้ารู เกราะอ่อน เบา ใส่ง่าย

ผมว่าร้าน paddock ของเยอะนะครับ ร้านก็กว้างดี มีพนักงานคอยดูแล เดินเข้าไปบอกอยากได้อะไร เด่วเขาจัดให้ครับ  mon57

M 795 @ Phang-nga & Phuket

ขอบคุณสำรับความเห็นครับ

แต่สงสัยคนแถวนี้ ไม่ค่อยชอบตัวตัดรอบ
 mon55

ออฟไลน์ Runhigh

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
ขอบคุณสำรับความเห็นครับ

แต่สงสัยคนแถวนี้ ไม่ค่อยชอบตัวตัดรอบ
 mon55
โอ่ย ชอบครับ ประโยคนี้โดน  mon57 mon61 mon4
" I'm not going to Run like another way or the others's way, as I am... Runhigh "

ออฟไลน์ GueenG(เกี๊ยง)

• ออกถนนใหญ่ เที่ยวไปในเมือง
  • Moto GP point: +9/-3
กร้ากๆๆ

ผมก็ไม่ชอบตัวตัดรอบครับ  mon55

ออฟไลน์ xman2005

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
  • Moto GP point: +5/-3
ของผมได้จากร้าน paddock ตามรูป ราคา9900 เป็นผ้ารู เกราะอ่อน เบา ใส่ง่าย

ผมว่าร้าน paddock ของเยอะนะครับ ร้านก็กว้างดี มีพนักงานคอยดูแล เดินเข้าไปบอกอยากได้อะไร เด่วเขาจัดให้ครับ  mon57

ผบ. คุณ ช่วยให้เสื้อดูดีขึ้นเยอะเลยครับ

รักแฟนเรา ชูแฟนเรา ทะนุบำรุงให้รุ่งเรือง สมเป็นแฟนของเรา
 mon47