ผู้เขียน หัวข้อ: ขอสอบถามหน่อยครับ ผมขี่ Ducati M 795 / 12500 โล แล้วเกิดปัญหา สเตอร์หน้ารูด โซ่ครูดกับเฟรมด้านล่าง  (อ่าน 1233 ครั้ง)

ออฟไลน์ Titleo

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +1/-0
ขอสอบถามหน่อยครับ ผมขี่ Ducati M 795 / 12500 โล แล้วเกิดปัญหา สเตอร์หน้ารูด โซ่ครูดกับเฟรมด้านล่าง ต้องใช้เวลาในการซ่อมทั้งหมดกี่วัน
และทางศูนย์ได้รับผิดชอบอะไรบ้างกับเจ้าของรถ เพราะจำเป็นต้องใช้รถทุกวัน ในกรณีนี้เป็นการผิดพลาดของการตรวจการซ่อมบำรุงของทางศูนย์หรือไม่ครับ...
มีท่านใดเคยเกิดปัญหานี้บ้างครับ ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 04, 2013, 03:15:28 PM โดย Titleo »