ผู้เขียน หัวข้อ: ถามห่อยคร้าบ พี่น้องคนไหน จองที่0อุดร และรถมาวันที่29 ธคบ้าง  (อ่าน 5865 ครั้ง)

ออฟไลน์ ต่อ...

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
  • Moto GP point: +2/-0
คุณคิวคร้าบ ถ้าได้รถแล้ว ผมขอไปเยี่ยมชมได้ป่าวค้าบ

พอดีวันที่ 6-8 นี้จะไปอุดรล่ะคร้าบ
 mon10
วันที่5เย็นผมก็อยู่ขอนแก่นแล้วอะครับ พักขอนแก่น1คืนแล้วเช้า6กลับอำนาจเจริญคร้าบบ บ้านผมไม่ได้อยู่อุดรคร้าบบ
ปล.ไปดูตัวจริงที่0อุดรได้เลยครับได้ข่าวว่ามีรถเทสแล้วด้วย

อ้าว เหรอครับ เสียดายจังนึกว่าจะได้เจอทั้งรถและคนตัวเป็นๆ   mon8

0 อุดร อยู่แถวไหนเหรอครับ รบกวนถามครับ   mon32
อยู่แถวๆตลาดหนองบัว ถ้ามีโอกาสเจอกันแน่ครับ
mon32

Ducati Bikers Thailand