ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องความเร็วและเลขไมค์บอกระยะทางไม่ขึ้นครับ  (อ่าน 9618 ครั้ง)

ออฟไลน์ Yuttakatt

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
 mon36 สอบถามเรื่องความเร็วและเลขไมค์บอกระยะทางไม่ขึ้นครับ ของผมรถรุ่น M795No ABS อยากทราบสาเหตุเกิดจากตรงไหน๋ได้บ้างครับ เบื่องต้นตีว่าเซ็นเซอร์จับความเร็วเสียครับ หรือมีพี่ๆท่านใดในกลุ่ม มีเซ็นเซอร์ขายแนะนำได้เลยครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Stancoma

• Stancoma
  • วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
สายเซ็นเซอร์ครับ

ออฟไลน์ Yuttakatt

• *
ขอบคุณครับพี่