ผู้เขียน หัวข้อ: กันล้ม และที่จับยึดตรงเบาะคนซ้อน ของ 795 มีขายหรือเปล่าครับ  (อ่าน 2154 ครั้ง)

ออฟไลน์ Monster795-T

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-1
  • ใช้ชีวิตเรียบง่ายแบบมีสไตร์
 ตัวกันล้มของตัวถัง ปรกติเค้าใส่กันหรือเปล่าครับ ราคาประมาณเท่าไร แล้วที่ยึดสำหรับคนซ้อนตรงข้างๆเบาะที่เหมือนเป็นปีกแท่งๆ สองข้างเค้ามีขายหรือเปล่าครับ

ออฟไลน์ MOTOFIA

• SPONSOR
  • Moto GP point: +0/-0
กันล้มมีหลายยี่ห้อครับ ราคาราวๆ 4500-10000 แล้วแต่ยี่ห้อครับ ส่วนที่ยึดตรงเบาะ ราคาน่าจะราวๆหมี่นนึงครับ  ;) ;) ;)

ออฟไลน์ Monster795-T

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-1
  • ใช้ชีวิตเรียบง่ายแบบมีสไตร์
หาที่ไหนได้ครับ รบกวนชี้เป้าให้หน่อย

ออฟไลน์ joke@mpkconcept

• SPONSOR
  • Moto GP point: +2/-2