ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้เตือนภัย ฝากชาว DUCATI ครับ  (อ่าน 2115 ครั้ง)

ออฟไลน์ Pegasus

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
กระทู้เตือนภัย ฝากชาว DUCATI ครับ
« เมื่อ: ตุลาคม 23, 2013, 05:10:35 PM »
ฝากไว้สำหรับชาว DUCATI ครับ

รถมอไซด์ จอดในห้าง  โจรขับมาสองคน ใช้เวลาไม่นานก้ได้รถอีกคันออกไป  ฝากไว้เตือนทุกคนครับ  มีอะไรดี ก็ป้องกันไว้ครับ  จะได้ไม่เสียใจทีหลัง

ภาคแรก http://pantip.com/topic/31140380
ภาคที่สอง  http://pantip.com/topic/31142464
ภาคสาม  แต่งตั้งทนายแล้วครับ  รอเรียบเรียง

รถที่หายเป็น รถ CBR คันไม่ถึงแสน  แต่สำหรับคนขี่สองล้อ  ของรัก  ก้คือ ของรัก มันก็ต้องทำทุกวิถีทางครับ สำหรับคนรักรถ ผมคิดว่าทุกท่านคงเข้าใจความรู้สึกสูญเสียดังกล่าว............

เรื่องทั้งหมดเป็นเรื่องจริง  ผู้เสียหายเป็นลูกน้องผมเองครับ 

Ducati Bikers Thailand

กระทู้เตือนภัย ฝากชาว DUCATI ครับ
« เมื่อ: ตุลาคม 23, 2013, 05:10:35 PM »
//

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
Re: กระทู้เตือนภัย ฝากชาว DUCATI ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2013, 03:07:44 PM »
รบกวนแอดมิน ลบ กระทู้นี้ด้วยครับ ผมอับอายและละอายใจครับ รถที่หายเป็นเพียง cbr ผมอาจจะโพสต์ผิดเวบ เพราะโดยส่วนตัวผมเหมารวมคนรักสองล้อเป็นกลุ่มก้อนเดียวกัน
ขอบคุณอีกครั้งสำหรับทุกคนที่อ่าน

ออฟไลน์ Jozy(Jo)

• *
  • Moto GP point: +2/-0
Re: กระทู้เตือนภัย ฝากชาว DUCATI ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2013, 04:19:09 PM »
รบกวนแอดมิน ลบ กระทู้นี้ด้วยครับ ผมอับอายและละอายใจครับ รถที่หายเป็นเพียง cbr ผมอาจจะโพสต์ผิดเวบ เพราะโดยส่วนตัวผมเหมารวมคนรักสองล้อเป็นกลุ่มก้อนเดียวกัน
ขอบคุณอีกครั้งสำหรับทุกคนที่อ่าน

ไม่เห็นเกี่ยวเลยครับ เป็นคนรัก 2 ล้อเหมือนกัน หลักหมื่น หลักล้าน ก็คนรัก 2 ล้อ เหมือนกันครับ ยังไงก็ขอบคุณนะครับที่นำเรื่องมาฝากเตือน

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2013, 06:02:21 PM »
ขอบคุณที่เข้าใจครับ