ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเรื่องท่อ EVO เอามาใส่กับ 795 ได้มั้ยครับ  (อ่าน 1028 ครั้ง)

ออฟไลน์ virginist (สต๊อบ)

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
  • Moto GP point: +3/-0
เห็นพี่คนนึงเค้าขาย แล้วเกิดความสงสัยว่า เอามาใส่ 795 มันจะติดอะไรมั้ยครับ

Ducati Bikers Thailand

ออฟไลน์ burapaboy (บอย DCG!!)

• Global Moderator
  • Moto GP point: +9/-1
Re: ถามเรื่องท่อ EVO เอามาใส่กับ 795 ได้มั้ยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2013, 03:20:22 PM »
ผมเคยเห็นพี่คนนึงใส่อยู่นะครับ ตอนไปงาน BMF ตอนกลางปีที่ผ่านมาน่ะครับ