ผู้เขียน หัวข้อ: ถามท้ายสั้นแต่ละยี่ห้อด้วยครับ  (อ่าน 1169 ครั้ง)

ออฟไลน์ rawiwat12

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
  • Moto GP point: +0/-0
ถามท้ายสั้นแต่ละยี่ห้อด้วยครับ
« เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2013, 12:25:42 AM »
เห็นท้ายสั้นมีหลายยี่ห้อ

เลยสงสัยว่าแต่ละยี่ห้อต่างกันยังไงเหรอครับพอดีกำลังสนใจ
แล้วมียี่ห้อไหนที่สามารถใส่กรอบป้ายทะเบียนได้มั้ยครับ
หรือว่าต้องเจาะป้ายทะเบียนเลย

หากใครพอจะระบุราคาโดยประมาณของแต่ละยี่ห้อได้จะกราบขอบคุณมากครับ

ขอบคุณครับ

Ducati Bikers Thailand

ถามท้ายสั้นแต่ละยี่ห้อด้วยครับ
« เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2013, 12:25:42 AM »
//