ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวน สอบถามเรื่องปรับโช๊คของรถ M795 ABS หน่อยครับ  (อ่าน 1251 ครั้ง)

ออฟไลน์ Jonas'z

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
ไม่ทราบว่า เราสามารถปรับ โช๊คหน้า และโช๊คหลัง M795 ABS ได้มั้ยครับ ?

แล้วถ้าสามารถปรับได้ โช๊คหน้า - โช๊คหลัง สามารถปรับได้ต่ำสุดเท่าไหร่ หรอครับ

Ducati Bikers Thailand

ออฟไลน์ Poon

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
Re: รบกวน สอบถามเรื่องปรับโช๊คของรถ M795 ABS หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2013, 01:56:18 PM »
เท่าที่ผมทราบ ด้านหน้าปรับไม่ได้ครับ ส่วนด้านหลังปรับได้ มันจะมีร่องให้ไขควงปากแบนปรับได้ตรงหัวโช๊คที่มองจากด้านข้างครับ แต่ผมไม่แน่ใจว่าปรับได้กี่ระดับครับ ผมปรับแข็งขึ้นมาอีกนิดครับ