ผู้เขียน หัวข้อ: หาพี่ๆเพื่อนนั่งคุยเล่นกินน้ำตากอากาศตลาดนัดรถไฟศรีนครินทร์หลังซีคอน  (อ่าน 2343 ครั้ง)

ออฟไลน์ tommycati

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
ผมTommyครับบ้านอยู่แถวอ่อนนุช พอดีได้m795absมา ปกติก็ขี่เล่นอยู่คนเดียวแต่ก็เจอเพื่อนขี่สวนกับบ่อย ล่าสุดก็พึ่งเจอSFเหลืองสวนกันในซอยบ้าน พอดีเบื่อๆเลยขี่ไปนั่งเล่นตลาดนัดรถไฟศรีนครินทร์หลังซีคอน อากาศดี ตรงน้ำพุด้านหลัง ลมเย็น มีร้านขายน้ำด้วย เลยอยากหาพี่ๆเพื่อนๆที่อยู่แถวอ่อนนุช ศรีนครินทร์ มานั่งคุยเล่นสบายๆกันทุกวันอาทิตย์ เวลาประมาณ1ทุ่มก็ดีนะครับ (ถ้าฝนไม่ตกนะ) Tommyครับ 0816969665 ฝากตัวพี่ๆเพื่อนๆด้วย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 03, 2013, 06:42:20 PM โดย tommycati »

ออฟไลน์ o_know

• Ducati Owner
ดีครับ ชื่อ โน่ ครับ บ้านอยู่บางนา ทำงานอยู่พระราม9

ขี่ผ่านศรีนครินทร์ประจำ (ไม่ค่อยอยากจะผ่าน ถนนแย่) วันอาทิตย์ว่างๆถ้าฝนไม่ตกจะ แว๊ะเข้าไปทักทายนำครับ ว่าแต่ เวลาไหนอะครับ

ออฟไลน์ tommycati

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
ดีครับ ชื่อ โน่ ครับ บ้านอยู่บางนา ทำงานอยู่พระราม9

ขี่ผ่านศรีนครินทร์ประจำ (ไม่ค่อยอยากจะผ่าน ถนนแย่) วันอาทิตย์ว่างๆถ้าฝนไม่ตกจะ แว๊ะเข้าไปทักทายนำครับ ว่าแต่ เวลาไหนอะครับ
ซัก6โมงทุ่มนึงก็ดีครับ

ออฟไลน์ firestorm

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
  • Moto GP point: +0/-1
หวัดดีคร้าบ ผมโจอยู่แถวสำโรงใช้ Monster 796 สีดำด้านคับ

ว่างๆ ลองเข้าไปเยี่ยมในห้อง DEZ ได้น่ะคับ มีหลายคนเลยที่อยู่แถวๆ นี้อ่ะคับ

ยินดีที่ได้รู้จักน่ะคับ

ออฟไลน์ badboy2009

• *
  • Moto GP point: +3/-0

โทษนะคับโนเดียวกะโนเรียวป่าวคับถ้าไม่ช่ายขออภัยคับ

ออฟไลน์ PIPE749s

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +1/-1
  • โอกาศเป็นของคนที่พร้อมเสมอ
หวัดดีคร้าบ ผมโจอยู่แถวสำโรงใช้ Monster 796 สีดำด้านคับ

ว่างๆ ลองเข้าไปเยี่ยมในห้อง DEZ ได้น่ะคับ มีหลายคนเลยที่อยู่แถวๆ นี้อ่ะคับ

ยินดีที่ได้รู้จักน่ะคับ
ลองนัดกันดูเลยครับ ผม ชื่อ ไปป์ อยู่สำโรง ใกล้บ้านพี่โจ ครับ
พี่โจไปพร้อมผมนะครับ ถ้าไป mon57 mon57