ผู้เขียน หัวข้อ: (ปิดกระทู้ลบได้เลยครับ) ใครต้องการสั่งกันล้ม motovation + กระจกมองข้าง CRG บ้างครับ  (อ่าน 9478 ครั้ง)

ออฟไลน์ GueenG(เกี๊ยง)

• ออกถนนใหญ่ เที่ยวไปในเมือง
  • Moto GP point: +9/-3
ถ้าราคาที่ผมไปคุยมาไม่เทียบเท่าหรือแพงกว่าที่ผมประมาณการให้ทุกคนไว้ ผมจะไม่สั่งนะครับ เพราะถือว่าซื้อบ้านเราคุ้มกว่าครับ

คนที่ลงชื่อไว้ผมจะโทรแจ้งราคาที่ผมต่อได้อีกที เพื่อคอนเฟิร์มก่อนที่จะสั่งของครับ

เพราะฉะนั้นเพื่อนเพื่อนไร้ความเสี่ยงครับผม  mon57

ปล. ผมกำลังหาเจ้าที่รับสั่งท่อทุกยี่ห้ออยู่ครับ เผื่อพวกเราจะได้ท่อแปลก + ราคาสมเหตุสมผลใช้กันครับ  mon37

ขอบคุณสำหรับการเสียสละโดยไม่ได้หวังผลตอบแทนแบบนี้ เอาใจผมไปเต็มๆเลยครับ mon37

ตะกี้ผมโทรไปคุยแล้ว ก็เอากันล้ม และกระจกเหมือนคุณหมูเลยครับ

ที่จริงน้องสาวผมก็กำลังจะกลับจากอเมริกาเดือนหน้าเหมือนกัน แต่คิดว่าเรารวมๆกันสั่งน่าจะได้พลังการต่อรองมากกว่าครับ ผมเลยว่าเอาด้วยกับเพื่อนๆในนี้ดีกว่าครับ

ผมเกี๊ยงครับ 089-1077747ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 20, 2012, 09:19:47 AM โดย gueeng »

Ducati Bikers Thailand

ออฟไลน์ zing.zink [ซิ้ง]

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +7/-0
ผมไม่ทราบว่า กระจกปลายแฮน สั่งจากนอกจะแถมอแดปเตอร์หรือเปล่านะครับ แต่ของผมซื้อที่ร้าน MPK ต้องซื้ออแดปเตอร์แยกอีกต่างหากครับ

M 795 @ Phang-nga & Phuket

ออฟไลน์ G-FORCE (หมู)

• SPONSOR
  • Moto GP point: +35/-5
  • G-Force
ผมไม่ทราบว่า กระจกปลายแฮน สั่งจากนอกจะแถมอแดปเตอร์หรือเปล่านะครับ แต่ของผมซื้อที่ร้าน MPK ต้องซื้ออแดปเตอร์แยกอีกต่างหากครับ

เดี๋ยวผมเช็คราคา + ถามข้อมูลเสร็จแล้วจะโทรแจ้งเพื่อนเพื่อนที่ลงชื่อกระจกมองข้างอีกทีนะครับ  mon43
นึกถึง Ducati, คิดถึง G-Force โทร 095-564-5942

Best of Ducati, Only @ G-FORCE

FB: www.facebook.com/GForceThailand
Youtube: G-FORCE CHANNEL
IG:#gforcethailand

email: GForceThailand@yahoo.com, SCProjectThailand@yahoo.com

• SPONSOR
  • G-Force
ต้องมี adapter ครับ ผมดูแล้ว

ยังไงผมเช็คราคาแล้วจะแจ้งอีกทีนะครับทุกท่าน  mon43
นึกถึง Ducati, คิดถึง G-Force โทร 095-564-5942

Best of Ducati, Only @ G-FORCE

FB: www.facebook.com/GForceThailand

email: GForceThailand@yahoo.com, SCProjectThailand@yahoo.com

ออฟไลน์ leechin

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
  • Moto GP point: +0/-0
ผมชินครับ ลงชื่อสั่งกระจกไว้ก่อนนะครับ ถ้าได้ราคาที่พี่ว่า ราคาดีเลยครับ ใครสนใจสั่งไปเลยครับ... mon57 mon57
ไปให้สุด ดังใจฝัน ....

ออฟไลน์ Nutt113

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
ผมชินครับ ลงชื่อสั่งกระจกไว้ก่อนนะครับ ถ้าได้ราคาที่พี่ว่า ราคาดีเลยครับ ใครสนใจสั่งไปเลยครับ... mon57 mon57

คุณชินเห็นพี่กู้บอกวันเสาร์นี้ลอตแรกจะเทียบท่าแล้วนี่ครับ

ออฟไลน์ nakzido (แน๊ค DCG!!)

• Moto GP point: +14/-1
ถ้าราคาที่ผมไปคุยมาไม่เทียบเท่าหรือแพงกว่าที่ผมประมาณการให้ทุกคนไว้ ผมจะไม่สั่งนะครับ เพราะถือว่าซื้อบ้านเราคุ้มกว่าครับ

คนที่ลงชื่อไว้ผมจะโทรแจ้งราคาที่ผมต่อได้อีกที เพื่อคอนเฟิร์มก่อนที่จะสั่งของครับ

เพราะฉะนั้นเพื่อนเพื่อนไร้ความเสี่ยงครับผม  mon57

ปล. ผมกำลังหาเจ้าที่รับสั่งท่อทุกยี่ห้ออยู่ครับ เผื่อพวกเราจะได้ท่อแปลก + ราคาสมเหตุสมผลใช้กันครับ  mon37

+1 ให้ครับคุณหมู Order ตามที่โทรคุยกันนะครับ  mon57  mon57  mon57

ออฟไลน์ leechin

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **

คุณชินเห็นพี่กู้บอกวันเสาร์นี้ลอตแรกจะเทียบท่าแล้วนี่ครับ

จะ จ๊ากกก.. mon48 จริงเหรอครับคุณนัท ผมไม่อยากโทรหาเซลล์เลยครับ อยากให้เซลล์โทรมาบอกตอนให้ไปรับรถมากกว่า ตื่นเต้นดี รอมาจะสี่เดือนละ.... mon3

ปล. จะได้ตามไปดมก้น sf-s ของคุณนัทแล้วนะครับ.... mon16
ไปให้สุด ดังใจฝัน ....

ออฟไลน์ dragstar(wut) DCRY

• VIP ผู้ประสานงานกลุ่ม
  • Moto GP point: +11/-0
  • บิดๆเบี๊ยวๆมดเขียว V.3
ผมที่โทรคุยนะครับ ของผมจะขอสั่งแค่กันล้มล้อหน้า,ล้อหลัง Hypermotard 796 แต่ถ้าไม่ใช่ของชุดเดียวกัน(Hyper กับ Monster)แล้วต้องยุ่งยากก็ไม่เป็นไรนะครับ
กันล้มเครื่องผมได้ใส่ไปแล้วครับ

*สอบถามหน่อยครับว่าถ้าเราได้ราคาที่พอใจแล้ว เวลาเขาส่งของเข้ามาเราจะโดนค่าภาษีตอนเข้าไทยอีกหรือเปล่าครับ เคยอ่านเจอมีคนหิ้ว,สั่งของจากเวบนอกเข้ามาจะโดนภาษีอีก
ระยอง ฮิ

• SPONSOR
  • G-Force
ผมที่โทรคุยนะครับ ของผมจะขอสั่งแค่กันล้มล้อหน้า,ล้อหลัง Hypermotard 796 แต่ถ้าไม่ใช่ของชุดเดียวกัน(Hyper กับ Monster)แล้วต้องยุ่งยากก็ไม่เป็นไรนะครับ
กันล้มเครื่องผมได้ใส่ไปแล้วครับ

*สอบถามหน่อยครับว่าถ้าเราได้ราคาที่พอใจแล้ว เวลาเขาส่งของเข้ามาเราจะโดนค่าภาษีตอนเข้าไทยอีกหรือเปล่าครับ เคยอ่านเจอมีคนหิ้ว,สั่งของจากเวบนอกเข้ามาจะโดนภาษีอีก

เดี๋ยวผมจะลองใช้กำลังภายในดูครับ  mon47

เลยยังไม่กล้ารับปากไงครับ ถ้าได้ราคาไม่ดีอย่างที่คาดไว้ก็จะไม่สั่งครับ

แต่ถ้าราคาดีทุกคนก็ยิ้มกันทั่วครับ  mon12

ออฟไลน์ tauhoo (DCDC)

• Moto GP point: +22/-3
    • www.facebook.com/306studiodesign

เดี๋ยวผมจะลองใช้กำลังภายในดูครับ  mon47

เลยยังไม่กล้ารับปากไงครับ ถ้าได้ราคาไม่ดีอย่างที่คาดไว้ก็จะไม่สั่งครับ

แต่ถ้าราคาดีทุกคนก็ยิ้มกันทั่วครับ  mon12

mon57 mon57 mon57

ผมขี่ Ducati ไม่ได้ขี่มอเตอร์ไซค์

• SPONSOR
  • G-Force
ต้องขอโทษเพื่อนเพื่อนทุกคนอย่างสุดใจครับ  mon32 mon32 mon32

มีเหตุผิดพลาดบางประการทำให้ไม่สามารถสั่ง 2 ตัวนี้ได้ครับ

ต้องขอโทษจริงจริงครับ ผมไม่ถามให้ดีก่อนเอง  mon32 mon32 mon32

คราวนี้ถามมาชัวร์แล้วครับ แก้ตัวใหม่ให้ทุกคนด้วยแบรนด์ rizoma, brembo และ ohlin ครับ

ผมไปขึ้นกระทู้ใหม่แล้วครับผม ตามนี้ครับ

http://www.monsterclub-thai.com/board/index.php?topic=878.0

ขอโทษอีกครั้งครับผมที่ทำให้ทุกคนเสียเวลา  mon32 mon32 mon32

ออฟไลน์ zeda

• **
  • Moto GP point: +7/-0

จะ จ๊ากกก.. mon48 จริงเหรอครับคุณนัท ผมไม่อยากโทรหาเซลล์เลยครับ อยากให้เซลล์โทรมาบอกตอนให้ไปรับรถมากกว่า ตื่นเต้นดี รอมาจะสี่เดือนละ.... mon3

ปล. จะได้ตามไปดมก้น sf-s ของคุณนัทแล้วนะครับ.... mon16

ไม่รู้เทียบท่าจอดเติมน้ำมันแถวสิงคโปร์รึเปล่านะ 5555

ออฟไลน์ Nutt113

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
แวะมาเลเซียอีกสองวันด้วยครับพี่กู้ 555
แหมคุณชินก็เกินปายย ผมชอบขี่ตามมากกว่า mon61