ผู้เขียน หัวข้อ: สงสัย red carbon ทำไมบางคันเป็น carbon ด้าน บางคันเป็น carbon เงา  (อ่าน 2527 ครั้ง)

ออฟไลน์ กอล์ฟ

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
แล้วถ้าอยากเป็น carbon เงาทำยังไงหรอครับ
หรือต้องซื้อชุดสีใหม่ อย่างเดียว

Ducati Bikers Thailand

ออฟไลน์ nat165

• Tomorrow 'll B better
  • Ducati Owner
  • Moto GP point: +0/-0
Re: สงสัย red carbon ทำไมบางคันเป็น carbon ด้าน บางคันเป็น carbon เงา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2013, 11:48:05 AM »
แล้วถ้าอยากเป็น carbon เงาทำยังไงหรอครับ
หรือต้องซื้อชุดสีใหม่ อย่างเดียว

คงต้องซื้อ parts carbon ที่เป็น grossy นะคร้าบ มีหลายยี่ห้อคับทั้ง dp  ,  cdt  ผิดถูกผู้รู้แนะนำกันด้วยครับ mon17