ผู้เขียน หัวข้อ: ผมอยากจะถ่าย video และถ่ายรูปเรือนไมล์ขณะที่ขับรถจะทำวิธีไหนได้บ้างครับ  (อ่าน 2245 ครั้ง)

ออฟไลน์ Dongpark

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
ตามกระทู้เลยครับ คือ ผมอยากจะถ่าย video และถ่ายรูปเรือนไมล์ขณะที่ขับรถจะทำวิธีไหนได้บ้างครับ

^^ ตามลิงค์ข้างบนอะครับเห็นเขาถ่ายตอนขับแล้วอยากทำบ้าง^^

*** ถ้าจะปล่อยมือและก็ถ่ายไปคงอันตรายเกินไป***

ออฟไลน์ ผู้ติดตาม

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
 abc48  ใช้กล้อง go pro ครับ
ผมเชื่อว่า"คุณก็ทำได้"