ผู้เขียน หัวข้อ: ชลบุรีครับ  (อ่าน 31117 ครั้ง)

ออฟไลน์ Tum Sharkdevil

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +1/-0
Re: ชลบุรีครับ
« ตอบกลับ #120 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2013, 05:53:07 PM »
ดีคร๊าบ...พี่ๆ ผมโอ๋ครับ อยู่ แถวๆพัทยาเหนือ กำลังจะไปรับรถที่ศูนย์พระราม3 วันที่31 พค. นี้แล้วครับ abc36 795 ABS สีแดงครับ mon48 ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ พี่ๆคนไหนอยู่พัทยาบ้างครับ เผื่อผมจะได้มีโอกาศพบปะพูดคุยขอคำแนะนำจากพี่ๆได้บ้าง mon10 แบบว่า บิ๊กไบค์คันแรกเลยครับ ยังไม่เคยขี่เลย ปรกติขี่แต่จักรยานน่ะครับ.. mon16 ไลน์ผม โอ๋เจ็ดเข็ม นะครับ รบกวนพี่ๆแอดผมด้วยครับ อยากมีเพื่อนขี่ abc18
ผมอยู่พัทยาเหนือเหมือนกันค๊าบ

อ้าว...ใกล้ๆกันเลย มีโอกาศคงได้พบปะพูดคุยกันนะครับ ยินดีที่ได้รุจักครับฟลุค  mon57 ปรกติทุกๆวันกลุ่มพัทยามีจุดรวมพลอยู่แถวไหนบ้างมั้ยครับ จะได้ถือโอกาศเข้าไปร่วมกลุ่มทำความรุจักรุ่นพี่ๆทั้งหลายได้บ้าง...อย่างน้อยจะได้เจอพี่น้องสายพันธุ์เดียวกันบ้าง... mon10 mon61 ไม่งั้นไปจอดที่ไหนตกเป็นเป้าสายตาอยู่คนเดียวจนเขิลเลย.. mon17
mon43เล่นLineไหมครับขอไอดีหน่อยครับเดี๋ยวแอดเข้ากลุ่มชลบุรีไว้มีมิตติ้งที่ไหนรู้ทันทีครับ mon57

Ducati Bikers Thailand

« ตอบกลับ #120 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2013, 05:53:07 PM »
//

ออฟไลน์ truenotaz86

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
« ตอบกลับ #121 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2013, 11:09:51 AM »
ดีคร๊าบ...พี่ๆ ผมโอ๋ครับ อยู่ แถวๆพัทยาเหนือ กำลังจะไปรับรถที่ศูนย์พระราม3 วันที่31 พค. นี้แล้วครับ abc36 795 ABS สีแดงครับ mon48 ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ พี่ๆคนไหนอยู่พัทยาบ้างครับ เผื่อผมจะได้มีโอกาศพบปะพูดคุยขอคำแนะนำจากพี่ๆได้บ้าง mon10 แบบว่า บิ๊กไบค์คันแรกเลยครับ ยังไม่เคยขี่เลย ปรกติขี่แต่จักรยานน่ะครับ.. mon16 ไลน์ผม โอ๋เจ็ดเข็ม นะครับ รบกวนพี่ๆแอดผมด้วยครับ อยากมีเพื่อนขี่ abc18

อ้าว...ใกล้ๆกันเลย มีโอกาศคงได้พบปะพูดคุยกันนะครับ ยินดีที่ได้รุจักครับฟลุค  mon57 ปรกติทุกๆวันกลุ่มพัทยามีจุดรวมพลอยู่แถวไหนบ้างมั้ยครับ จะได้ถือโอกาศเข้าไปร่วมกลุ่มทำความรุจักรุ่นพี่ๆทั้งหลายได้บ้าง...อย่างน้อยจะได้เจอพี่น้องสายพันธุ์เดียวกันบ้าง... mon10 mon61 ไม่งั้นไปจอดที่ไหนตกเป็นเป้าสายตาอยู่คนเดียวจนเขิลเลย.. mon17
mon43เล่นLineไหมครับขอไอดีหน่อยครับเดี๋ยวแอดเข้ากลุ่มชลบุรีไว้มีมิตติ้งที่ไหนรู้ทันทีครับ mon57
Line ID  โอ๋เจ็ดเข็ม  คร๊าบ ขอบคุณที่จะแอดเข้ากลุ่มครับ mon10

ออฟไลน์ เฮียหมู D L N

• Sukhothai TEL. 083-165-3909
  • VIP ผู้ประสานงานกลุ่ม
  • Moto GP point: +1/-0
  • Ducati Lower North (DLN)
« ตอบกลับ #122 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2013, 12:36:37 AM »
สวัสดีครับ พี่ๆทุกท่านคับ  ฝาก กลุ่มน้องใหม่ล่าสุด ด้วยนะคับ เพิ่งตั้งเลยคับ

http://www.monsterclub-thai.com/board/index.php?topic=8894.0

ตอนนี้ มีประมาน 10 กว่าคันแล้วคับ  กำลังรอเพื่อนเข้ามาแนะนำตัวในโซนอยุ่คับ

ยังไงก้อแวะเข้าไปพูดคุยกันได้เลยนะคร้าบบบ ฝากด้วยคร้าบบบบ  mon10 mon10 mon10

เข้าไปแนะนำตัวกัน ก้อได้นะคร้าบบบ

Ducati Lower North (DLN) # Zone (เหนือตอนล่าง)

ออฟไลน์ silennight[Fluke]

• Moto GP point: +2/-0
  • -Liberate Your Mind-
« ตอบกลับ #123 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2013, 12:30:12 PM »
รูปภาพกลุ่มชลบุรีคับรวมๆมาให้ดูเล่น ทิตติ้งเล็กๆ รูปคนไม่ค่อยมีมีแต่รูปรถนะคับ 55
ขี่ไปร่วมงานกลุ่มระยองคับ

ชิวๆงานแดร๊กไบค์

3สหาย ^^ ขี่เล่นกินนมร้านพี่เต๋าบางแสนถึงปุ๊กตกปั๊ปเซงเลย

ขี่เล่นระยองคับชิวๆ

มิตติ้งบางแสนคับมีแต่ตัวแรง

พี่ป๊อปสุดหล่อ
พี่แจ๊คสุดเข้ม
พี่นิวสุดเท่

ออฟไลน์ silennight[Fluke]

• Moto GP point: +2/-0
  • -Liberate Your Mind-
« ตอบกลับ #124 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2013, 12:41:58 PM »

Line ID  โอ๋เจ็ดเข็ม  คร๊าบ ขอบคุณที่จะแอดเข้ากลุ่มครับ mon10
ID:Line มันพิมภาษาไทยไม่ได้อ่ะคับ