ผู้เขียน หัวข้อ: มีท่านใดได้รับของแถม ช่วงงานmotor EXPO 2555 แล้วบ้างครับ@@@  (อ่าน 2450 ครั้ง)

ออฟไลน์ Dr.A

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
มีท่านใดได้รับของแถม ช่วงงานmotor EXPO 2555 แล้วบ้างครับ@@@
ผมรับรถตั้งแต่ มค 56 [Diavel]
รอ iROBOT มา3เดือนละ ณ ตอนนี้ยังไม่ได้ จึงอยากทราบว่าช้าเป็นปกติ หรือว่า0ยกเลิกของแถมไปแล้วครับ
 mon43 mon43 mon43

Ducati Bikers Thailand

ออฟไลน์ poodchui

• Ducati Owner
ยังเหมือนกันครับ รอ irobot เหมือนกัน ทางเซลเค้าบอกให้ ทางลูกค้ารวมตัวแร้วแจ้งไปทางดูคาติไทยแลนด์เรยคับ

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
รอของแถมนานกว่ารอรถอีก  mon32

ออฟไลน์ cctvkorat DKC

• ออกถนนใหญ่ เที่ยวไปในเมือง
  • Moto GP point: +0/-1
รอเหมือนกันครับ 2 เดือนเเล้ว mon40 mon40 mon40

ออฟไลน์ Aun888

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
    • 888shop
ยังไม่ได้เหมือนกันครับ i-robot

• *
นึกว่าผมไม่ได้อยู่คนเดียว มีเพื่อนยังไม่ได้อีกหลายคนนิ
พวกเราควรทำอย่างไรดีครับ ขอความเห็นหน่อยครับ
หรือว่าควรรอต่อไปอย่างเงียบๆ mon10

ออฟไลน์ Aun888

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
    • 888shop
นึกว่าผมไม่ได้อยู่คนเดียว มีเพื่อนยังไม่ได้อีกหลายคนนิ
พวกเราควรทำอย่างไรดีครับ ขอความเห็นหน่อยครับ
หรือว่าควรรอต่อไปอย่างเงียบๆ mon10
ราคาก็ยอมโดนปรับขึ้นปุ๊บปั๊บ แต่ของแถม ไม่แจกปุ๊บปั๊บ abc18

ออฟไลน์ cctvkorat DKC

• ออกถนนใหญ่ เที่ยวไปในเมือง
  • Moto GP point: +0/-1
ได้แล้วครับ mon57 mon57 mon57 mon57