ผู้เขียน หัวข้อ: ใครใช้ scala เชื่อมต่อกับ วอแดง  (อ่าน 1274 ครั้ง)

ออฟไลน์ ฮ้อพาณิชย์

• สักวัน จะตามให้ทัน
  • VIP ผู้ประสานงานกลุ่ม
  • Moto GP point: +0/-0
  • ฮ้อพาณิชย์
    • www.ohozaa.com
ใครใช้ scala เชื่อมต่อกับ วอแดง
« เมื่อ: มีนาคม 28, 2013, 11:42:15 AM »
สอบถามหน่อยครับ มีใครเคยใช้ scala เชื่อมต่อกับวอแดงได้ไหมครับ  หรือใช้โดยผ่านกับ ตัว sena sr 10 แนะนำหน่อยครับ อยากใช้ scalaร่วมกับ วอแดง

Ducati Bikers Thailand

ใครใช้ scala เชื่อมต่อกับ วอแดง
« เมื่อ: มีนาคม 28, 2013, 11:42:15 AM »
//

ออฟไลน์ emperor

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
  • Moto GP point: +4/-1
Re: ใครใช้ scala เชื่อมต่อกับ วอแดง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 28, 2013, 11:45:56 AM »
เคยอ่านเจอในคลับเวอร์ซิสไทยแลนด์เค้าใช้กันครับ ลองดูรีวิวตามลิงค์นะครับ

http://www.clubversysthailand.com/review/review-btbt-(icom-midland-hyt)/

ออฟไลน์ ฮ้อพาณิชย์

• สักวัน จะตามให้ทัน
  • VIP ผู้ประสานงานกลุ่ม
  • Moto GP point: +0/-0
  • ฮ้อพาณิชย์
    • www.ohozaa.com
Re: ใครใช้ scala เชื่อมต่อกับ วอแดง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 28, 2013, 12:47:08 PM »
ผมนั่งอ่านอยู่เหมือนกันครับ กำลังหาข้อมูลอยู่ ว่า สามารถต่อเข้ากับ scala โดยตรงได้เลยไหม หรือ ต้องใช้ ตัว sena sr 10 ก็ได้