ผู้เขียน หัวข้อ: เจ๋งสุดๆครับ ไม่ต้องหยุดรถปะยางอีกต่อไป ในไทยมีขายยังหนอ  (อ่าน 2166 ครั้ง)

ออฟไลน์ Noodle 795

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
  • Moto GP point: +9/-0
  • MONSTER CLUB THAILAND
<iframe width="640" height="385" src="//www.youtube.com/embed/GScWPb8qcng?fs=1&start=" frameborder="0" allowfullscreen></iframe>
!

มันคือเจลที่เคลือบในยางทูปเลสครับ พอรั่วปั๊บ เจล จะดันตัวออกมาอุดทันที โดยไม่มีลมออกครับ mon48
MONSTER 795 THAILAND

ออฟไลน์ ต้น_71 Bike

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +17/-1
 mon57 โห ยังกะมายากล สุดยอดเลยครับ ขนาดโดนไปหลายๆดอก

ออฟไลน์ Nguang71 (DCDC)

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +0/-0
เจ๋งมากครับ อยากได้สุดๆ

ออฟไลน์ ปุ๊ DNT

• Global Moderator
  • Moto GP point: +26/-1

ออฟไลน์ Tumplayboy

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
  • Moto GP point: +0/-0
น่าสงสารร้านปะยางนะครับคงขาดรายได้

ออฟไลน์ kao_magicman

• **
  • Moto GP point: +3/-0
  • อยู่อย่างไร้ค่า หรือตายห่าดุจฮีโร่
เป็นการทดสอบที่บ้าบิ่นมวากกกกกก   mon57

เรียน Product Design ลาดกระบังครับ
สมาชิค Magic Man Bike Club