ผู้เขียน หัวข้อ: กระแสยึดท่อกำลังแรง ขอสอบถามการใส่ db killer ของท่อ Termi Fullsystem ครับ  (อ่าน 1821 ครั้ง)

ออฟไลน์ tomzeer

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +1/-0
ผมใส่ Termi Full อยู่ครับ มันจะมีตัว ไซเรนเซอร์ ให้มาด้วยแต่ไม่ได้ใส่นะครับ อยากสอบถามว่าถ้าเราจะใส่ ไซเรนเซอร์ เราต้องถอดท่อช่วงปลายออกมาหรือไหม่ครับ หรือว่าเพื่อน ๆ ท่านได้มีใครเคยมีประสบการณ์ใส่ ขอคำชี้แนะด้วยครับ mon48

ออฟไลน์ tumkung

• WS 07
  • ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
  • Moto GP point: +2/-0
เท่าที่อ่านมา ไซเรนเซอร์ก็ไม่ช่วยครับ  ยึดเพราะข้อหาดัดแปลงสภาพอยู่ดี ถ้าเฮียเค้าจะยึด mon6

ปล.ผม 795 ใส่ไซเรนเซอร์ เสียงเพราะดีออกครับ ลั่นกำลังดี และไม่รบกวนชาวบ้านมากนัก mon32 mon32 mon32
ผมมีความฝัน
ถ้ามีโอกาสพอที่จะทำตามฝันได้ ผมก็พยายามจะทำอย่างสุดความสามารถ
ตราบใดที่ยังมีลมหายใจอยู่..เท่านั้นเอง