ผู้เขียน หัวข้อ: มิตติ้ง monster club วันพรุ่งนี้ ถึงร้านกันกี่โมงครับ  (อ่าน 1241 ครั้ง)

ออฟไลน์ Cha-bar

• ทัณฑ์บน
  • *
  • Moto GP point: +14/-0
ผมคงถึงประมาณสองทุ่ม เห็น เริ่มตั้งแต่ 5 โมงเย็น อยากไปเห็น monster 795 เร็วๆจังครับ mon61
MONSTER LOVER CLUB

Ducati Bikers Thailand

ออฟไลน์ benzin

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
Re: มิตติ้ง monster club วันพรุ่งนี้ ถึงร้านกันกี่โมงครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2011, 11:37:04 PM »
ผมคงถึงประมาน ทุ่มนึง เหมือนกันครับ เจอกัน พรุ่งนี้ นะครับ