ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาต แนะนำ เพื่อนๆ ถึง moderator และ Advisor เว็บ Monster Club นะครับ ^^  (อ่าน 40456 ครั้ง)

ออฟไลน์ Impresza Neung

• Global Moderator
  • Moto GP point: +14/-0
  • " ได้เวลาสนุก ได้เวลา สตีท "
ผมกอล์ฟครับฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ
อีกไม่ถึงเดือนก็ใด้รถแล้วน้าพี่กอล์ฟ mon61 ฝากตัวด้วยเช่นกันจ้า

ออฟไลน์ Poderosa

• Moto GP point: +20/-0
งานยุ่งๆ เพิ่งเห็นน่ะครับ ยินดีครับที่ให้เกียรตินะครับ :-)))))))))) ยังไม่ได้มีโอกาสไปเจอเลยง่ะ

ออฟไลน์ WEBMASTER(กอล์ฟฟี่)

• Administrator
  • Moto GP point: +169/-8
งานยุ่งๆ เพิ่งเห็นน่ะครับ ยินดีครับที่ให้เกียรตินะครับ :-)))))))))) ยังไม่ได้มีโอกาสไปเจอเลยง่ะ
mon10 ถ้า 24 นี้ว่า มาออกทริปหนุก ๆ กันนะครับพี่ปุ้ม mon48
NEXZTER BIGBIKE PADS BRAKE CLICK ..
https://www.facebook.com/Nexztermoto/

สนใจลงโฆษณา ติดต่อ

โทร.0841433398
LINE ID : diavel1200
http://www.facebook.com/ducatibikersthailand

ออฟไลน์ artee_ducati (ต๊ะ)

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +0/-0
  • "รุ่นใหญ่"ตามใครไม่เคยทัน
ยินดีที่ได้รู้จักคร๊าบบบบบบบบบ mon5
MONSTER 796 I'M LOVIN IT !!!!

ออฟไลน์ aoniman(Aun)

• Moto GP point: +2/-0

ออฟไลน์ -RiTzOMa-

• Ducati M795

ออฟไลน์ เบิ้ม DNT(B)

• Moto GP point: +4/-0
 mon57 ขอบคุณทุกท่านที่ดูแลเวปนี้เป็นอย่างดีครับ
Endless riding, Endjoy living

ออฟไลน์ issada_k(อิษ)

• Moto GP point: +4/-0
  • www 803
  mon5 ยินดีมากครับ
S a l o g a n : Ducati No. w w w 
                                          803

ออฟไลน์ Impresza Neung

• Moto GP point: +14/-0
  • " ได้เวลาสนุก ได้เวลา สตีท "

ออฟไลน์ ROMEO96

ยินดีด้วยครับ

ออฟไลน์ guyst

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +1/-0
    • guyst

ออฟไลน์ chatmy...(ชาติ)

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +1/-1

ออฟไลน์ sharkb(บอย)

• Moto GP point: +1/-2
  • M796 dot think
พ.ศ.2539 - พ.ศ.2541 จักรยาน
พ.ศ.2548 - พ.ศ.2550 ฮอนด้า ซี-70
พ.ศ.2550 - พ.ศ.2555 คาวาซากิ เคเอสอาร์
พ.ศ.2555 - ?            ดูคาติ เอ็ม 796

ออฟไลน์ punkpound(ปังปอนด์ DCG!!)><

• หิวโนม
  • VIP ผู้ประสานงานกลุ่ม
  • Moto GP point: +13/-0
  • ><
mod แต่ละนาง แน่นๆ ทั้งนั้น  mon16

ออฟไลน์ น้าเอ

mon57

ออฟไลน์ AwaySoFar

• *
ผมบังเอิญไปเจอ ducatiจอดอยู่คันนึงที่ร้านข้าวต้มรอบดึก

ก็เลยแวะเข้าไปกินร้านนั้น ใจจริงไม่ได้อยากเข้าไปกินหรอกครับ

แต่อยากเข้าไปนั่งมองmonsterใกล้ๆ

กินไปกินมาเลยตัดสินใจถามพี่เค้า เกี่ยวกับปัญหาเรื่องถังบวม

พี่เค้าใจดีมาก ลุกขึ้นมาให้คำแนะนำผมเป็นอย่างดี

และมารู้ทีหลังว่าเป็น MOD ของบอร์ด คือพี่เกมส์ครับ

พี่เค้ายังชวนไปมิตติ้ง บอกว่าไม่มีรถก็ไปได้

พี่เอาใจผมไปเลย ผมเลยยิ่งรู้สึกดีกับครอบครัวducatiขึ้นไปอีกเลยครับ

mon61 mon61 mon61

ออฟไลน์ boonratw

• *
ยินดีด้วยนะครับที่ได้ท่าน JFK มาเป็น Advisor  และขอขอบคุณท่านที่สละเวลาครับ

ออฟไลน์ LeNg[HaiCheng]

• Moto GP point: +3/-0
 mon48 ขอคารวะ

ออฟไลน์ noah_795

• ชีวิตใช้ได้...คือชีวิตได้ใช้...
 mon32 mon32

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยอีกคนครับผม....นุห์ 795 ABS ครับ

ขอบคุณพี่กอล์ฟที่สร้างสรรค์สังคมเลล็กๆๆแบบนี้จนตอนนี้เป้นสังคมใหญ่เลยทีเดียว....ขอบคุณมากครับที่ทำให้คนไกลบ้านอย่างผมไม่รุ้สึกเหงาเลย...เพราะได้คอยอัพเดทกิจฏรรมดีๆๆจากเพื่อนๆๆตลอด...

อารมณ์...เหงาเวิ่นเว้อเล็กน้อยต้องขอโทษด้วยครับ...

Noah_JR

ออฟไลน์ Pajinggo

• *
ขอบคุณ วมต ทุกท่านมากครับ mon32

และก็ยินดีที่ได้รู้จักครับ ผมแมน 795 ABS ครับ

ความรู้สึกเดียวกันกับพี่นุเลยครับ ผมนี่แค่ สาม-สี อาทิตย์ นี่อยากแว้นใจจะขาด mon8

ทำได้เพียงอ่านกระทู้ต่างๆ เก็บข้อมูลไป มีสาระบ้าง ฮาบ้าง  mon57

ขอบคุณอีกครั้งครับที่สร้างสังคมดีๆอย่างนี้ขึ้นมา mon32 mon32