ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาต แนะนำ เพื่อนๆ ถึง moderator และ Advisor เว็บ Monster Club นะครับ ^^  (อ่าน 38095 ครั้ง)

ออฟไลน์ WEBMASTER(กอล์ฟฟี่)

• Administrator
  • Moto GP point: +169/-8
mon32 สวัสดีเพื่อนๆนะครับ   จากการที่คลับเราก็เปิดใช้งานมาซักพักแล้วนะครับ  วันนี้ ผมขออนุญาตให้เกียรติ ท่าน Moderator เว็บ และ Advisor  แนะนำ ให้เพื่อนๆ ได้รู้จักหน่อยนะครับ mon43

Moderator 1 เป็นมาแต่เริ่มแล้ว กับ คุณหนึ่ง ใช้ล็อคอินว่า "Impresza" นะครับ   
- หากมีใครจะสอบถามเรื่องของแ่ต่ง เรื่องราคารถ เรื่องไฟแนนท์ คุณหนึ่งชำนาญมากครับ   เหนือสิ่งอื่นใดคือ ผมได้เจอคุณหนึ่งและเห็นกันมาแต่เริ่ม รวมทั้งเข้าบอร์ดบ่อย เลยเชิญมาหนะครับ ขอบคุณ คุณหนึ่งนะครับ

Moderator 2 เป็นพี่ผู้ใหญ่ที่ผมเห็นรถพี่เค้าแล้วชอบมาก และหลายคนก็พอรู้จัก  คือ พี่ปุ้มครับ  ใช้ล็อคอินว่า " Poderosa" ครับ
- พี่ปุ้ม ขี่มอนสเตอร์ออกทริป และมีประสบการณ์ความรู้ที่จะแบ่งปันมากมาย ยินดีมากครับ ที่พี่ปุ้มให้เกียรติมาเป็น Mod คอยตอบคำถามให้บ้านหลังนี้ด้วย ยังไงต้องขอขอบคุณด้วยนะครับ

Moderator 3 คุณเกมส์ครับ คนนี้ เน้นหากิจกรรมต่าง ๆ และคอนแท็คงานใหญ่ๆ ในอนาคตอีกหลายงานให้กับเว็บเราครับ เป็นดังปิดทองหลังพระ หน้าฉาก เงียบๆหงิ๋ม ๆ แต่เป็นส่วนสำคัญอยู่เบื้องหลังในเกือบทุกกิจกรรมครับ

แนะนำเพิ่มเติมกับอีกหนึ่งคนที่ภูิมิใจมาก ๆ ที่ได้เจอ นั่นคือ พี่หมอเจ (JFK) นะครับ
- พี่หมอ ไม่ได้อยู่ในตำแหน่ง Moderator แต่อยู่ในตำแหน่ง Advisor ครับ หรือเป็นดังครูที่ปรึกษา ด้วยความที่พี่หมอ มีประสบการณ์ และรัก 2 ล้อไม่แพ้ใคร ๆ หากพี่หมอเจมีอะไรจะแนะนำ หรือใครมีคำถามจะถามพี่หมอเจ ก็เชิญเลยนะครับ

mon32 mon32 mon32

ขอบคุณที่ทำให้บ้านเล็กๆหลังนี้สมบูรณ์ขึ้น ยังไง ก็ฝากเพื่อนๆ ทุกคนด้วยนะครับผม การแชร์ข้อมูล แบ่งปันกัน  ยิ่งแชร์ ยิ่งได้ความรู้เพิ่ม แล้วมามิตติ้งกันนะครับ สนุกแน่นอน mon10

mon32 mon32 mon32
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 13, 2012, 11:33:31 AM โดย WEBMASTER(กอล์ฟฟี่) »
NEXZTER BIGBIKE PADS BRAKE CLICK ..
https://www.facebook.com/Nexztermoto/

สนใจลงโฆษณา ติดต่อ

โทร.0841433398
LINE ID : diavel1200
http://www.facebook.com/ducatibikersthailand

ออฟไลน์ dragstar(wut) DCRY

• VIP ผู้ประสานงานกลุ่ม
  • Moto GP point: +11/-0
  • บิดๆเบี๊ยวๆมดเขียว V.3
ยินดีที่รู้จักครับ บ้านนี้อบอุ่นดีจริงๆ
ระยอง ฮิ

ออฟไลน์ Impresza Neung

• Global Moderator
  • Moto GP point: +14/-0
  • " ได้เวลาสนุก ได้เวลา สตีท "
หวัดดีครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับเพื่อนๆ พี่ๆ  mon37

ไอ้หนุ่มมาสด้า

• บุคคลทั่วไป
สวัสดี Moderator ทั้งสองท่าน  ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคร้าบ

ออฟไลน์ ma-may

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +8/-0
ยินดีกับม๊อดครับ mon57 ช่วยกันดูแลทุกคนละครับ เพื่อคลับของเรา mon4
สมาชิก สาย **คว้าสายลม**
Monster Club Lover

ออฟไลน์ ต้น_71 Bike

• Moto GP point: +17/-1
 mon32 สวัสดีอีกครั้งครับ ฝากเนื้อ ฝากตัวด้วยจ้า

ออฟไลน์ x6xus(x)

• Moto GP point: +10/-0
ยินดีที่ได้รู้จักทั้งสองท่านนะครับ

ออฟไลน์ tee ( ตี๋ )

• Moto GP point: +10/-3
  • !!!!!!!!!!
!!!!

ออฟไลน์ Nut

• Moto GP point: +0/-0
สวัสดีและยินดีมาก ไว้จะมาขอความรูัครับ

ออฟไลน์ ซาเอบะ แจน

• Moto GP point: +11/-0

ยินดีที่ได้รู้จักครับทั้งสองท่านเลย...ส่วนน้าปุ้ม เคยเจอบ่อยแต่ไม่ได้ทักกัน..วันเปิดตัว795 ผมก็ไปยืนกลิ่นเหล้าฟุ้งข้างๆน้าปุ้มแหละแต่ไม่กล้าทักเดี๋ยวจะโดนว่าได้...เกรงใจครับ   mon6
ONLY GOD CAN JUDGE ME !!!

ออฟไลน์ nakzido (แน๊ค DCG!!)

• Moto GP point: +14/-1
สวัสดีคุณหนึ่ง กับพี่ปุ้ม นะครับ เดี๋ยววัน meeting ครั้งแรก คงได้ทำความรู้จักกันครับ

ส่วนพี่ปุ้ม ผมติดตามจาก web ducati thailand มาตั้งแต่เริ่มสนใจ Bigbike แล้วครับ ได้ความรู้และประสบการณ์มาแบ่งปันเพื่อนๆ ดีครับ  mon57  mon57  mon57

ไม่ทราบว่าพี่ปุ้มขับ 696 สีเหลืองรึเปล่าครับ ถ้าใช้ผมเห็นที่ศูนย์แล้วสวยมากครับ  mon4  mon4  mon4

ออฟไลน์ tauhoo (DCDC)

• Moto GP point: +22/-3
    • www.facebook.com/306studiodesign
ผมขี่ Ducati ไม่ได้ขี่มอเตอร์ไซค์

ออฟไลน์ Q DNT

• Moto GP point: +29/-2
  • Ducati Only!!
ยินดีที่รู้จักทั้ง2คนครับ และมายืนยันรถพี่ปุ้มตัวจริง สวยมากๆๆ mon57

ออฟไลน์ Olewinter(Bas)

• Moto GP point: +4/-1
พี่เค้าอัธยาศัยดีครับ วันเสาร์เจอกันครับ mon57

ออฟไลน์ boomtar

• Moto GP point: +2/-0

ออฟไลน์ Japapa

• Moto GP point: +1/-0
ขี่ไม่เป็น เข็นเอาก็ได้ อิอิ

ออฟไลน์ zing.zink [ซิ้ง]

• Moto GP point: +7/-0
สวัสดี อีกครั้ง ครับ mon10 ขอบคุณทั้ง 2 ท่าน สำหรับข้อมูลและประสบการณ์ที่นำมาแป่งปันกันครับ

M 795 @ Phang-nga & Phuket

ออฟไลน์ Noodle 795

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
  • Moto GP point: +9/-0
  • MONSTER CLUB THAILAND
สวัสดีพี่ๆทั้งสองนะครับ ดีใจที่บ้านหลังนี้ มีคนดูแลเพิ่มครับ mon42
MONSTER 795 THAILAND

ออฟไลน์ Groovy

ผมกอล์ฟครับฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

ออฟไลน์ benzin

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *