ผู้เขียน หัวข้อ: รายงานตัว จองเรียบร้อยแล้วครับ ที่ศูนย์ทองหล่อ 12/12/2011 รับรถเมษาครับ ปุ้มครับ  (อ่าน 8359 ครั้ง)

ออฟไลน์ vaspakung

• >PUM<
  • Ducati Owner
  • Moto GP point: +0/-0
รายงานตัวครับผม  จองเรียบร้อยแล้วครับ Monster 795  ทดลองขับแล้ว....มันสุดยอดมาก จองที่ศูนย์ทองหล่อ 12/12/2011 เซลล์ชื่อคุณโด่ง ขับตัวเดียวกันMonster 795   รับรถเมษาครับนานจัง  อยู่เทพารักษ์  ครับผม.............ปุ้มครับ    mon57

ออฟไลน์ bankie

• หล่อขั้นเทพ โพธิ์งาม
  • Moto GP point: +7/-0
ยินดีด้วยครับ ผมก้อซื้อรถกับคุณโด่ง แกนิสัยดีบริการดีครับ
คนดีใช้ Akra คนบ้าใช้ Zard

ออฟไลน์ WEBMASTER(กอล์ฟฟี่)

• Administrator
  • Moto GP point: +169/-8
ยินดีด้วยครับ mon57. รับรองตอนรอรถนี่ ทรมานมากคับ abc50

เสาร์17ธ.ค.ถ้าว่างเชิญมามิตติ้งกันเนอะครับ มารู้จักกัน mon43
NEXZTER BIGBIKE PADS BRAKE CLICK ..
https://www.facebook.com/Nexztermoto/

สนใจลงโฆษณา ติดต่อ

โทร.0841433398
LINE ID : diavel1200
http://www.facebook.com/ducatibikersthailand

ออฟไลน์ issada_k(อิษ)

• Moto GP point: +4/-0
  • www 803
ได้ลองขับด้วยเหรอครับ ผมได้แค่สตาร์ท คร่อม แค่นั้นเอง อยากลองมั่งครับ
S a l o g a n : Ducati No. w w w 
                                          803

ออฟไลน์ tee ( ตี๋ )

• Moto GP point: +10/-3
  • !!!!!!!!!!
ยินดีด้วยคราบ เค้าให้ลองชับได้แล้ว วันไหนคงต้องแวะไปลองมั่งแระ   mon57 mon57
!!!!

ออฟไลน์ boomtar

• Moto GP point: +2/-0
คุณปุ้มยินดีที่ได้เจอกันครับวันนี้ที่0จองหลังผมนะ 5555 ชื่อเชี้ยงนะครับไม่นึกว่าเข้ามาเล่นเวปด้วยเห็นมากะผบทบ เหมือนกัน

ออฟไลน์ ESAN Monster

ยินดีต้อนรับ ครับ มีเพื่อนมานั่งรอเพิ่มอีก 1 แล้ว mon16 ผมรับเมษาเหมือนกันครับ อาร์ตครับ  mon57
[[  ร้อนไม่กลัว  กลัวไม่หล่อ  O_o  ]]

• >PUM<
สวัสดีครับคุณ boomtar และเพื่อนใหม่ทุกท่านครับ  ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ แต่ลองขับแล้วของเค้าดีจริงครับบิดแรงติดมือดีครับ เสียงเดิมๆก็ได้ใจครับ ใครยังไม่ลองไปลองครับจะได้รับความรู้สึกว่า มันโดนจริงๆ ตอนแรกก็ไม่กล้าลองไกลพอออกจากศูนย์ไปแล้ว อิสระอยู่ในกำมือเราครับ ขับไปลองซะไกลเลย รถดีครับบิดได้ตามอารมณ์เลยครับ.....

ออฟไลน์ Noodle 795

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
  • Moto GP point: +9/-0
  • MONSTER CLUB THAILAND
ท่อเดิม ถ้ารอบสูงแล้วมันจะหายๆไปครับ

ถ้าเปลี่ยนท่อด้วย นี่.. ฟิลลิ่ง สุดยอดขึ้นอีกครับ mon12
MONSTER 795 THAILAND

ออฟไลน์ Nut

มารอเป็นเพื่อนด้วยคนครับ

ออฟไลน์ เอ้795

mon57 ยินดีด้วยครับ ผมอยู่สมุทรปราการเหมือนกัน อยู่พระสมุทรเจดีย์  จองกับเซลล์คนเดียวกันเลย mon57

• >PUM<
mon57 ยินดีด้วยครับ ผมอยู่สมุทรปราการเหมือนกัน อยู่พระสมุทรเจดีย์  จองกับเซลล์คนเดียวกันเลย mon57

ครับผมแล้วมาขับด้วยกันนะครับ

ออฟไลน์ shyboy

• Moto GP point: +1/-0
เดือนเมษายนเหมือนกันครับ ไว้นัดไปแต่งรถกันนะครับ ^ ^

ออฟไลน์ toddoit (ต๊อด DCG!!)

• DCG : DucaGrean
  • Moto GP point: +5/-0
หวัดดีคับปุ้ม ผมเอกคับ เพื่อนๆเรียกว่าต๊อด ที่เคยซื้อเวสป้า ขาวครีม จำกันได้มั้ย ว่าจะโทรไปทักหน่อย ดีใจจังมีเพื่อนเล่น monster อีกคน เดี๋ยวจะส่งรูปให้ดูนะคับ
[2011  Monster 796][2012  Streetfighter 848][Now Panigale 1199ABS]

• >PUM<
หวัดดีคับปุ้ม ผมเอกคับ เพื่อนๆเรียกว่าต๊อด ที่เคยซื้อเวสป้า ขาวครีม จำกันได้มั้ย ว่าจะโทรไปทักหน่อย ดีใจจังมีเพื่อนเล่น monster อีกคน เดี๋ยวจะส่งรูปให้ดูนะคับ

สวัสดีครับ คุณเอก ชาวไบค์เกอร์อีกคน  ยังไงฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ สำหรับมอนส์เตอร์ผมยังใหม่อยู่ ยังไงคุยกันครับ ดีใจมากเช่นกันที่เราเจอกันครับ  ยังไงไปไหนไปกันครับผม ขอบคุณครับ