ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าผมทิ้งรถไว้เฉยๆเดือนนึง ผมต้องทำอย่างไรมั่งครับ (ทำงานในทะเลครับ)  (อ่าน 8446 ครั้ง)

ออฟไลน์ Palmdongjay

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
ผมจอด จะครบ สามอาทิตย์แล้วครับ ไม่มีขาตั้งคู่ แต่คลุมผ้าอย่างดี จะได้กลับไปขี่แล้ว ขอบคุณมาก สำหรับคำแนะนำ จากคน Offshore  mon16

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
Thak you for you info

From engineer Offshore   mon57

ออฟไลน์ Nongk69

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +11/-1
Oh wow offshore biker เยอะจิงๆๆมี แต่มอนเตอร์ซะด้วย อิอิ Offshore monster  mon57 mon57 mon57

• *
mon43
สงสัยต้องตั้งแก๊งค์ offshore Biker. ซะล่ะมั่ง abc23

mon43 mon43

พรุ่งนี้จาไปเยี่ยมปลาทองงนา....

มาก็ไม่เจอ ผมซิครับ เพราะว่าผมกลับฝั่ง พรุ่งนี้ อิอิ รอ Biker Offshore ตั้งแก็งค์ทีอยากเข้าร่วม  mon61