ผู้เขียน หัวข้อ: DCDC Trip @ สวนผึ้ง ราชบุรี วันอาทิตย์ที่ 18 พย 55 นี้ ใครสน เรียนเชิญครับ  (อ่าน 19356 ครั้ง)

ออฟไลน์ อ.โอม (DCDC)

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
DCDC Trip @ สวนผึ้ง ราชบุรี วันอาทิตย์ที่ 18 พย 55 นี้ ใครสน เรียนเชิญครับ
กำหนดการคร่าวๆ ดังต่อไปนี้

07.00 : รวมตัวที่ Starbuck CDC เรียบทางด่วน รามอินทรา - อาจณรงค์
07.30 : ออกเดินทาง

11.00 : ทานข้าว ชมวิว สวนผึ้ง ราชบุรี / กาแฟ โมอาย , New Land สวนผึ้ง , ธารน้ำร้อนบ่อคลึง , .... และอื่นๆตามแต่เวลาจะอำนวยและความเหมาะสมกันอีกที

14.00 : เดินทางกลับกรุงเทพ

ผู้ร่วมเดินทาง ณ ตอนนี้ ที่คอนเฟิร์มแล้ว

1. คุณอ้อ
2. การ์ด (DCDC)
3. โอม (DCDC)
4. วุฒิ (Vut DCDC)
5. บอย ทาวน์ อิน ทาวน์ (DCDC)
6. พี่ก้อง (DCDC)
7. เต้ย (DCDC)
8. พี่ตู่ พี่ป้อก (DCDC)
9. เจษ (DCDC)
10. พี่เต้ เต้าหู้ (DCDC)
11. bankie (หล่อขั้นเทพ โพธิ์งาม)
12. Gunn_22 (กัน_DCDC)
13. aumMajung อ้ํา (DCDC)
14. Secret_sss [Wut]
15. หนุ่ม164
16. birdtnp (DCDC)
17. piyanan
18. น๊อต DCDC
19. saint_nack

ใครสนใจก็ลงชื่อนะคร๊าบบบบบบ แล้วเจอกันครับผม ทริปนี้ เน้นขับหล่อๆ ให้คนมองทันเช่นเคยครับ ใครมีเสื้อผ้าหน้าผมที่เก็บไว้ก็งัดมาใส่มาเสริมหล่อได้เต็มที่ เอาให้เต็มยศ ความเร็วเฉลี่ยกลางๆนะครับ เน้นตั้งขบวนสวยงามเหมือนเคยครับ 100 - 120 ประมาณนั้นครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 12, 2012, 10:51:15 PM โดย อ.โอม (DCDC) »

ออฟไลน์ bankie

• หล่อขั้นเทพ โพธิ์งาม
  • Ducati Owner
  • Moto GP point: +7/-0
ไปด้วยคัฟ
คนดีใช้ Akra คนบ้าใช้ Zard

ออฟไลน์ kongpb พี่ก้อง (DCDC)

• "ชอบคน" ผมชอบหลายใจ...แต่ชอบ "มอไซค์"ผมไม่ชอบหลายคัน
  • ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
  • Moto GP point: +1/-0
และนี่คือ ทริปที่ 3 ของ DCDC ครับ.....สวนผึ้งราชบุรี
หลังจากสนุกสนานอิ่มบุญอิ่มท้องเก็บความประทับใจกลับบ้านในทริปแรกที วัดโสธร-บางแสน
และมันสุดๆกับทริปที่ 2 ในการลงสนามลองฟีลลิ่งของโค้งเนียนๆที่สนามแก่งกระจาน
และก็มาถึง  DCDC third trip @ Suanpueng......ครายจาปายยย....ยกมือขึ้น

ออฟไลน์ Gunn_22

• ...
ไปครับ จารย์โอม mon61

ออฟไลน์ hans795

จะเลยมาหัวหินกินอาหารทะเลกันได้นะครับ

mon6
อาทิตย์อัสดง ข้าจะกลับมาสอยเจ้าให้ร่วง

ออฟไลน์ pocky

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
ขอducatiราชบุรีตามไปด้วยคับ  mon57

ออฟไลน์ nonnon

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
ถ้าไม่ติดเรียน DRE จะขอไปด้วยคน ไว้ทริปหน้าก็แล้วกัน ขอ มือใหม่ไปด้วยคนนะครับ

• *

ขออนุญาติลงชื่อไว้ให้กับคนที่เฟิร์มและชัวร์แล้วจริงๆนะคับ ถ้ายังไม่แน่ใจก็ลองดูอีกสักระยะก็ได้ครับผม ไม่รีบๆ ยังมีเวลาตั้งเยอะแยะเลยครับผม  อยากให้ไปกันนะคร๊าบบบ ขับไปกันไปเยอะๆ สนุกดี มือใหม่ก็มาได้ครับ เพราะ DCDC Style เน้นขับหล่อ ไม่ขับเร็ว (เพราะขับเร็วกันไม่เก่ง 555)

น้องๆมือใหม่ เราให้อยู่ในกลางกลุ่มเลย มีคนเปิดหน้า - ปิดหลัง ไม่ทิ้งกันแน่นอนครับ ถ้าสนใจมือใหม่อยากมาแจมก็มากันได้เลย มีกฏข้อเดียวคือ "ต้องจัดหนักเรื่องแต่งกาาย" .... ขอหล่อ ขอสวยสุดชีวิต ตามแบบ DCDC Style นะคร๊าบบบ

mon32 mon32 mon32

ออฟไลน์ aumMajung อ้ํา (DCDC)

ขออนุญาติลงชื่อไว้ให้กับคนที่เฟิร์มและชัวร์แล้วจริงๆนะคับ ถ้ายังไม่แน่ใจก็ลองดูอีกสักระยะก็ได้ครับผม ไม่รีบๆ ยังมีเวลาตั้งเยอะแยะเลยครับผม  อยากให้ไปกันนะคร๊าบบบ ขับไปกันไปเยอะๆ สนุกดี มือใหม่ก็มาได้ครับ เพราะ DCDC Style เน้นขับหล่อ ไม่ขับเร็ว (เพราะขับเร็วกันไม่เก่ง 555)

น้องๆมือใหม่ เราให้อยู่ในกลางกลุ่มเลย มีคนเปิดหน้า - ปิดหลัง ไม่ทิ้งกันแน่นอนครับ ถ้าสนใจมือใหม่อยากมาแจมก็มากันได้เลย มีกฏข้อเดียวคือ "ต้องจัดหนักเรื่องแต่งกาาย" .... ขอหล่อ ขอสวยสุดชีวิต ตามแบบ DCDC Style นะคร๊าบบบ

mon32 mon32 mon32

ตรงคุณสมบัติผมเลย ไม่ไปได้ไงล่ะครับ mon42
ไอ้..เต่าทอง

ออฟไลน์ Knot

รอดูคิว ถ้าไม่ติดอะไร ไปแน่นอนนน mon48

ออฟไลน์ Secret_sss [Wut]

• **
ขอไปด้วยคนครับ

สราวุธ

abc52

ออฟไลน์ Tasto[DCT]

ไม่มีเสื้อเกราะ (แต่ใส่เสื้อคลุม) แอบตามไปด้วยได้มะ mon10 งบหมดเก็บตังอยู่

ออฟไลน์ หนุ่ม164

• *
หนุ่ม164ไปด้วยคร้าบ

ออฟไลน์ WEBMASTER(กอล์ฟฟี่)

• Administrator
  • Moto GP point: +169/-8
18 อยู่สังขละบุรีคับ ไม่งั้นจะไปอยู่กลางกลุ่มด้วยคน mon10
NEXZTER BIGBIKE PADS BRAKE CLICK ..
https://www.facebook.com/Nexztermoto/

สนใจลงโฆษณา ติดต่อ

โทร.0841433398
LINE ID : diavel1200
http://www.facebook.com/ducatibikersthailand

ออฟไลน์ jedsada prasertpol

• *
พ่่ีโอมครับไปเเน่นอนครับ ผมของอยู่คันท่ีสองเลยดีกว่า เพราะผมเป็นคนข่ีรถเร็วมาก 555

• *
พ่่ีโอมครับไปเเน่นอนครับ ผมของอยู่คันท่ีสองเลยดีกว่า เพราะผมเป็นคนข่ีรถเร็วมาก 555

ใส่ชื่อเจษ ให้แล้วครับ

ออฟไลน์ garbage

• Moto GP point: +2/-0
 mon29 อยากไปด้วยครับคุณโอม แต่ติดไปเขาใหญ่กะเพื่อนๆ mon48

...ขี่สองล้อ ใจต้องกล้า...
...Eat less, ride more...

ออฟไลน์ soai

• *
ขอไปด้วยคนครับ

สราวุธ

abc52

อยากไปด้วยแต่ติดเรียนDREพอดีเลยครับพี่
What your style..get it.!!

ออฟไลน์ poppyeye

• เป้าหมายมีไว้พุ่งชน
ขอไปด้วยคนได้ป่าวคับ ผมอยู่วังน้อย อยุธยา ไม่ทราบว่าใช้เส้นทางไหนกันครับ แจ้งพิกัดด้วยครับ จะได้ไปดักรอครับ เบอร์ผม0819485648ชื่อป๊อบครับอายุ40ปี ขับm795คงไม่แก่เกินไปนะครับที่จะขอร่วมขบวนไปด้วย mon32 mon32

• *
ขอไปด้วยคนได้ป่าวคับ ผมอยู่วังน้อย อยุธยา ไม่ทราบว่าใช้เส้นทางไหนกันครับ แจ้งพิกัดด้วยครับ จะได้ไปดักรอครับ เบอร์ผม0819485648ชื่อป๊อบครับอายุ40ปี ขับm795คงไม่แก่เกินไปนะครับที่จะขอร่วมขบวนไปด้วย mon32 mon32

พี่ป๊อบ ไว้ผมทราบเส้นทางจะแจ้งให้ทราบนะครับ วันนี้จะมีประชุมกันว่าจะไปทางไหน แต่ว่าเร็วๆนี้อ่ะ อยากไปยุดยา พี่ป๊อบพอเป็นไกด์ไปหาของอร่อยๆกิน ได้มั้ยคร๊าบบพี่ครับ