ผู้เขียน หัวข้อ: ปลายเดือนมีงานมอเตอร์โชว มีโปรโมชั้นไหมคับ  (อ่าน 1043 ครั้ง)

ออฟไลน์ pepsi

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
  • Moto GP point: +0/-0
พอดีกำลังจะถอยรถคับ ถ้ามีโปรโมรชั้นอะไรดีก้อจะรอ ใครรู้ช่วยแนะนำหน่อยคับ
ขอความรู้หน่อยคับ

Ducati Bikers Thailand

ออฟไลน์ OJJ69

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +0/-0
Re: ปลายเดือนมีงานมอเตอร์โชว มีโปรโมชั้นไหมคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2012, 11:35:16 AM »
ราคารถ ลดพิเศษคงไม่มี เปิดตัวรถใหม่ไม่แน่ว่าปีนี้เปล่า
Motor expo ที่กำลังจะถึงคงไม่ค่อยจะมีอะไร ส่วนเงื่ินไขดาวส์ผ่อน บอลลูนยังไง แล้วแต่คุยเลยครับ
ข่าวแววๆปีหน้าภาษีรถจะขึ้นหน่อยนึง
ส่วน motor show ต้นปีหน้าอาจจะมี กับบางรุ่น เท่าที่ทราบ 795 คงไม่มี
เท่าที่รู้โปรท่อ ชุดกันล้ม อื่นๆมีสม่ำเสมอ
ของแถมเฉพาะ ลองตามข่าวเวลาออก event

ข้อมูลอาจเปลี่ยนแปลงได้ขึ้นอยู่กับแผนการตลาด ปัจจุบันยังส่งมอบรถไม่ทันเลยฮะ
อย่าสงสัยอะไรเลยครับ จองก่อนได้รถมาหายสงสัยเองครับ เชียร์!!!
*โปรจะมีก็ต่อเมื่อรถพึ่งเปิดตัวอะครับ ส่วนโปรประกันนี้หมดสิทธ์มีแต่จะขึ้น