ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครอยู่เส้นรามอินทราบ้างครับ ผมอยู่ติดริมถนนใหญ่ อยู่ฝั่งตรงข้าม D-condo เลยครับ  (อ่าน 1775 ครั้ง)

ออฟไลน์ ฺB@n@n@

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +0/-0
  • ไม่ซิ่งก็พี๊
มีใครอยู่เส้นรามอินทราบ้างครับ ผมอยู่ติดริมถนนใหญ่ อยู่ฝั่งตรงข้าม D-condo  เลยครับ (เป็นร้านทำประตูสแตนเลสครับ) ว่างหรือผ่านมาแว๊ะมาทักทายกันนะครับ ชื่อกล้วยครับ   mon42

ออฟไลน์ น้าเอ

ผมอยู่นวมินทร์ครับ ทำสนามบีบีเพนท์บอล ครับ
ถ้าว่างแวะมาเยี่ยมเยียนได้ครับ

ออฟไลน์ ake2499ducati

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
  • Moto GP point: +2/-0
ทุกวันเสามืด ๆ สองทุ่มรบกวนมานั่งเล่นกัน แมคโดนัล สวนสยามครับจอดหน้าแมคเลย เข้ามาทักได้เลยคับ mon57

ออฟไลน์ Patcharapong26486

• ความจริงใจคือสิ่งสำคัญที่สุด ^^
ทุกวันเสามืด ๆ สองทุ่มรบกวนมานั่งเล่นกัน แมคโดนัล สวนสยามครับจอดหน้าแมคเลย เข้ามาทักได้เลยคับ mon57

มาเลยครับ ทุกวันเสาเจอกัน macdonal amorini