ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้ ออกทะเล สัพเพเหระ ไม่รู้จะพูดกับใคร เชิญมาระบาย สาธยาย ห้องนี้ก่อนนะครับ ...  (อ่าน 94418 ครั้ง)

ออฟไลน์ WEBMASTER(กอล์ฟฟี่)

• Administrator
  • Moto GP point: +169/-8
กระทู้นี้ ตั้งให้เพื่อนๆ ได้ทักทายกันและกัน ทุกช่วงเวลา  ไม่ว่า จะเวลาใด เพื่อน กำลังอยู่ที่ไหน สภาพอากาศเป็นอย่างไร แบ่งปัน แชร์ความรู้สึกดันได้เลยครับ :-*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 06, 2012, 10:36:56 AM โดย WEBMASTER(กอล์ฟฟี่) »
NEXZTER BIGBIKE PADS BRAKE CLICK ..
https://www.facebook.com/Nexztermoto/

สนใจลงโฆษณา ติดต่อ

โทร.0841433398
LINE ID : diavel1200
http://www.facebook.com/ducatibikersthailand

ออฟไลน์ ma-may

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +8/-0
สวัสดียามบ่ายครับ  น้ำจะท่วมบ้านแล้วค้าบ

:'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'(
สมาชิก สาย **คว้าสายลม**
Monster Club Lover

ออฟไลน์ arno

• Moto GP point: +1/-0
เมืองกาญจน์อากาศครึ้มฟ้าครึ้มฝน ตกทุกวันเลย ม่ายต้องขี่รถกันพอดี :o

ออฟไลน์ ngoung

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
สวัสดี ยาม ดึก คับ  8)   8)   ร้อนอิบอายเลยคับ  :o   :o  ผมเป็นด่านน้ำสุดท้าย ยังไงใครต้นน้ำจากปทุมธานีแจ้งข่าว ให้ด้วยนะคับ  8)  8)

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
สวัสดี ยาม 11 โมง คับ วันนี้กลางวันจะกินอะไรดี นา  ???  ตอนสภาพอากาศที่ พระประแดง ฟ้าเดียวแดดเดียวมืดคับ  ::)  ::)   รับประทานอาหารกันให้อร่อยนะคับ  และก็พักผ่อนสัก 1ชม. และก็มาทำงานต่อคับ สู้ๆๆ เพื่อคนที่เรารักและรถที่เรารักคับ  :)   :)   :)

ออฟไลน์ Cha-bar

• ทัณฑ์บน
  • *
  • Moto GP point: +14/-0
สวัสดียามบ่ายครับ ฮือ ๆ เมื่อกี้ฝนตกหนักมาก น้ำท่วมแล้วครับ เขตสาทร   :'(
MONSTER LOVER CLUB

• *
สวัสดี ตอน 2 ทุ่ม คับ  อากาศ อบอาว  บรรยากาศ หน้า ไปคาราโอเกะ  :-X  ครายร้อนสักหน่อย  :-X   จิบเบียร์+นั่งน้องนาง  :-X  โอ๊ยเย็นใจน้ำท่วมช่างมันละทีนี้  :-X

ออฟไลน์ arno

• Moto GP point: +1/-0
อรุณสวัสดิ์ ไปทำบุญกันครับ :)

เช้านี้ กทม. ฝนตกพรำ ๆ ทั่วกรุง  และตื่น กับข่าวน้ำท่วมเล็ก ๆ คับ  หวัดดีคร้าบ :-*

ออฟไลน์ dragstar(wut) DCRY

• VIP ผู้ประสานงานกลุ่ม
  • Moto GP point: +11/-0
  • บิดๆเบี๊ยวๆมดเขียว V.3
สวัสดีครับ สายๆวันนี้ที่ระยอง ฝน 70%ของพื้นที่ ความชื้นสัมพัทธ์ 83% กำลังมืดๆเลยคาดว่าฝนใกล้ตกละ  :-X
ระยอง ฮิ

• *
สวัสดี ยาม 10 โมงเช้า ฝนตกตั้งแต่เช้า พึงจะหยุด  ระวังน้ำท่วมกันด้วยนะคับ  8)  น้ำขึ้นให้รีบตัก  :-X  :-X   ขี่มอเตอร์ไซร์ กันระมัดระวังด้วยน้า ถนน ลื่นเป็นพิเศษ  :o   :o  เมื่อเช้าเกือบไป นอนอาบน้ำฝนสะแล้ว   ::)   ::)

ออฟไลน์ Duga

• *
สวัสดีครับ_ชอบอากาศแบบนี้จังแต่ไม่อยากให้ฝนตกเล้ยช่วงนี้

ออฟไลน์ Noodle 795

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
  • Moto GP point: +9/-0
  • MONSTER CLUB THAILAND
 8) จะเย็นแล้ว ใกล้เลิกงานแระ ไปเที่ยวไหนดีค้าบ :))
MONSTER 795 THAILAND

• *
ขณะ นี้เวลา บ่าย 2 .30 นาที  อากาศ แดดแรงมาก  ::)  สงใส่ดูถ้า 5 โมงฝนจะตก  :o   :o  เป็นอย่างงี่ทุกที แดด แรงตอนบ่าย เลิกงานฝนตก  :o   :o 

• *
อรุณสวัสดิ์ ยามเช้า คับ  วันนี้วันศุกร์แล้ว พรุ่งนี้ก็เป็นวัน ที่พวกเราผักผ่อน กายา หน่อ สถานการณ์น้ำท่วม เสาร์-อาทิตย์ น้ำ ทะเลจะขึ้นสูงนะคับ คอยสอดส่องดูแล กันด้วยนะคับ   8)    8)    8)    วาแต่วันศุกร์แห่งชาติ ไปไหนกันดี ละ  :-X   :-X   :-X   

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
สวัสดีคุณง้วง ครับ และอรุณสวัสดิ์เพื่อนสมาชิกทุกท่านด้วย 8)

วันนี้ยังต้องเฝ้าระวังน้ำทะเลหนุน กับระดับน้ำที่ปริ่มๆ เจียนจะล้น มากมายคับ :(

ได้แต่หวังว่า กทม.จะรับมือไหว ไม่งั้น ถ้าน้ำท่วม เศรษฐกิจ หยุดหมด แย่เลย >:D

ออฟไลน์ Duga

• *
กู๊ดหมอนิ่งครับ__เมื่อเช้าดูข่าวคนกทมชื้นใจขึ้นมาหน่อย/หลายฝ่ายว่าน้ำมากทมเอาอยู่ ;)แต่ตจวยังเศร้าตามเดิมเมื่อไรน๊าจะลด_โอมมมมจงลด จงลดๆๆๆๆ

• **
บ่าย ๆ แบบนี้ ง่วงจังเลยค้าบ :(

บ่าย ๆ แบบนี้ ง่วงจังเลยค้าบ :(

ผมก็ง่วงมากครับแต่ไม่กล้านอนกลัวนานจับได้  ;D

• *
สวัสดีตอนดึกๆๆ คับ อากาศเย็นกำลังสบาย  พรุ่งนี้ต้อปทำงานอีกแล้วหน่อ  :-[ ซื้อห่วยก็ไม่ถูก ออกเลขเดิมๆๆ ชิ  :o   :o   :o  เดียวงวดต่อไปซื้อเลขเดิมดูวา มันจะออกอีกมะ  :o   ยังไงก็อย่านอนกันเพลินนา ดูน้ำขึ้นน้ำลงดูข่าวกันบางนะคับ  O:-) เพื่อเขาประกาศอะไรก็จะได้ เอาของหนี้ทันนะคับผม   8)    8)        วาแต่ที่ ศูนย์ducatiน้ำท่วม ยังวา  :-X   :-X    ท่วมสัก 5เมตรไปเลย เดยว งมๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆลากกลับบ้าน  :-X    :-X    :-X    ราตรีสวัส คับผม