ผู้เขียน หัวข้อ: Ducati รุ่นไหนจะผลิตในไทยรุ่นต่อไปครับ  (อ่าน 7371 ครั้ง)

ออฟไลน์ bankie

• หล่อขั้นเทพ โพธิ์งาม
  • Ducati Owner
  • Moto GP point: +7/-0
Re: Ducati รุ่นไหนจะผลิตในไทยรุ่นต่อไปครับ
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: กันยายน 14, 2012, 01:58:15 PM »
เสียดาย Triumph จิงๆคัฟ ก่อนนี้ผมชอบ Speed Triple มาก ตอนนี้ไม่อยากจะชำเลืองตามองเลย  ก็เมื่อต้นปี ปรับราคารถขึ้นทุกรุ่น รุ่นละเหยียบแสน  พอดู Specs ด้วย สำรับผม Ducati ดูคุ้มกว่า

........ที่เหลือก็ต้องคอยดูกันไป ว่าจะทานทนกับราคา อะไหล่ Ducati ได้นานแค่ใหน

mon16

คนดีใช้ Akra คนบ้าใช้ Zard

Ducati Bikers Thailand

Re: Ducati รุ่นไหนจะผลิตในไทยรุ่นต่อไปครับ
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: กันยายน 14, 2012, 01:58:15 PM »
//

ออฟไลน์ moo1729

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: กันยายน 14, 2012, 03:43:45 PM »
เสียดาย Triumph จิงๆคัฟ ก่อนนี้ผมชอบ Speed Triple มาก ตอนนี้ไม่อยากจะชำเลืองตามองเลย  ก็เมื่อต้นปี ปรับราคารถขึ้นทุกรุ่น รุ่นละเหยียบแสน  พอดู Specs ด้วย สำรับผม Ducati ดูคุ้มกว่า

........ที่เหลือก็ต้องคอยดูกันไป ว่าจะทานทนกับราคา อะไหล่ Ducati ได้นานแค่ใหน

mon16
เห็นด้วยครับอยู่ๆก็ปรับราคาขึ้นซะจุกเลย mon36
แต่ยังใงผมว่าจุดขายของ Triumph ก็ยังเด่นอยู่ถ้าเงินถึงจริงก็สนครับ
หมู Triumph Speed Triple ลพบุรีครับ 089-742-5798