ผู้เขียน หัวข้อ: King's Cup Elephant Polo งานโปโลบนหลังช้างชิงถ้วยพระราชทาน@ หัวหิน  (อ่าน 1209 ครั้ง)

ออฟไลน์ hans795

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +1/-0

สวัสดีครับ พี่พี่ทุกท่านครับ

คือทางผมได้จัดงาน การแข่งขันโปโลบนหลังช้างนานาชาติชิงถ้วยพระราชทานของในหลวง งานนี้เป็นงานระดมทุนการกุศลเข้ามูลนิธิเพื่อนช้างครับ ผมอยากชวนพี่พี่มากัน ผมจะได้ทำที่จอดรถพิเศษให้ในงานครับ ถ้าปกติแล้วนัดกันมางานแบบนี้ ต้องติดต่อผ่านโต้โผใหญ่เป็นท่านไหนครับ

งานมีวันที่ 13-16 กันยายนนี้ครับ เลือกวันนัดกันมาได้เลยครับ แต่อยากให้มาวันเดียวกันเพื่อความสวยงาม งานนี้จะมีสื่อต่างชาติร้อยกว่าสื่อ สื่อไทยอีกเยอะเลยครับ งานจัดที่ค่ายสมเด็จพระสุริโยทัย เลยตัวเมืองหัวหินไปทางปราณบุรี ผ่านสวนสนประดิพัทธ์ ค่ายอยู่ด้านขวาครับ

เรื่อง อาหาร เครื่องดื่ม(ไม่มีแอลกอฮอล์) ผลไม้ ผมดูแลให้ได้ครับ แต่จนปัญญา ไม่รู้จะบอกผ่านยังไงดีครับ

ตัวผมเองก้อขี่ 795 อยู่ที่หัวหินครับ

เวบไซต์เพิ่มเติมครับ  http://www.anantaraelephantpolo.com/

ถ้าสนใจรบกวนลงชื่อไว้ได้ไหมครับ วันเสาร์ที่ 15 กันยายน เวลาประมาณบ่ายสอง

อาทิตย์อัสดง ข้าจะกลับมาสอยเจ้าให้ร่วง