ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเอามาฝากเพื่อนๆครับ "เสื้อเกราะ ถุงมือ รองเท้า ใส่ทำไม - Brittany Morrow - the Queen of Road Rash  (อ่าน 6951 ครั้ง)

ออฟไลน์ burapaboy (บอย DCG!!)

• Global Moderator
  • Moto GP point: +9/-1
ขอบคุณอีกคนนะครับ
ยังรอรถอยู่อะครับ แต่ก็ได้รู้เลยว่า ไม่ควรซื้อชุดเดียว ต้องซื้อเบิ้ล เพื่อความปลอดภัยของผมกะแฟนครับ
ขอบคุนครับ

ออฟไลน์ art31357

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
  • Moto GP point: +2/-0
ขอบคุณสำหรับคลิป และการแปลด้วยความอดทนครับ

ขอนอกเรื่องนิดนึงนะครับ สาวฝรั่ง ส่วนใหญ่เลยนะครับ ตอนสาวๆวัยรุ่น Teenage เนี้ยะแหละ หุ่นดี นิ้งสุดๆ แต่พอหลัก 2ขึ้นไปยัน3 จะอวบอ้วนอย่างแรง สู้สาวเอเชียอย่างเราไม่ได้เลยครับ แฮ่ๆ โดยเฉพาะสาวไทย เมื่อเทียบกับสาวฝรั่ง สาวไทยส่วนใหญ่หุ่นกินขาดครับ แม้อายุจะเพิ่ม

เพื่อนผมนี่แหละคนนึง จีบสาวฝรั่งหุ่นดี หน้าสวยเป๊ะได้เป็นแฟนตั้งแต่ 17-18 พอดีคบกันได้ มาจนแต่งงาน ปรากฎ หลังแต่ง รูปร่างเธอก็เริ่มเปลี่ยนไปอย่างน่าใจหาย ผมมาเห็นอีกที ตกใจ จำไม่ได้เลยครับเพราะก้นเธอใหญ่เท่ากับกะละมังซักผ้าบ้านเรา แหะๆ (ขอโทษที่อาจจะเปรียบเทียบรุนแรงไป แต่มันง่ายที่จะจินตนาการ)

แต่เพื่อนผมเขาก็รักของเรานะครับ ถือว่าคู่นี้เป็นเนื้อคู่กันจริงๆ

สรุป.... นอกเรื่องไปไกล สาวไทยเป็นที่ 1ในใจผมตลอดมาครับ อิอิ
ผู้หญิงไทยสวยที่สุดในโลกแล้วครับ mon48

ออฟไลน์ LeNg[HaiCheng]

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +3/-0
 mon32 ขอบคุนจากใจเลยครับ เป็นสิ่งที่ดีมากๆ

ให้แง่ คิด และเปลีึ่ยนความคิดไปเลย