ผู้เขียน หัวข้อ: ชวนขี่รถเล่นพรุ่งนี้ครับ  (อ่าน 1042 ครั้ง)

ออฟไลน์ dook(ดุ๊ก)

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
  • Moto GP point: +7/-0
ชวนขี่รถเล่นพรุ่งนี้ครับ
« เมื่อ: สิงหาคม 22, 2012, 07:11:23 PM »
มีใครสนใจมั้ยครับแหยงขี่ชิวๆกินข้าว seafood ร้านอร่อยริมหาด อาจจะแวะตลาดเก่าที่ตัวเมืองตอนเย็นแล้วก้อกลับกรุงเทพ
ออก 9.30 เจอกันที่บุญถาวรบางนาครับ
ตอนนี้มีสองคัน795ทั้งคู่ ใครว่างๆไปด้วยกันได้นะครับ
สนใจจะไปด้วยกันก้อโพสไว้ได้เลยครับ
นิยามสองสูบ : ชอบกระชาก สับเป็นโดด โหดทุกเกียร์ เมียไม่กล้าซ้อน!!

Ducati Bikers Thailand

ชวนขี่รถเล่นพรุ่งนี้ครับ
« เมื่อ: สิงหาคม 22, 2012, 07:11:23 PM »
//

ออฟไลน์ pp

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +0/-0
Re: ชวนขี่รถเล่นพรุ่งนี้ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2012, 11:17:15 PM »
มีใครสนใจมั้ยครับแหยงขี่ชิวๆกินข้าว seafood ร้านอร่อยริมหาด อาจจะแวะตลาดเก่าที่ตัวเมืองตอนเย็นแล้วก้อกลับกรุงเทพ
ออก 9.30 เจอกันที่บุญถาวรบางนาครับ
ตอนนี้มีสองคัน795ทั้งคู่ ใครว่างๆไปด้วยกันได้นะครับ
สนใจจะไปด้วยกันก้อโพสไว้ได้เลยครับ

แล้วไปที่ไหนกันครับ

ออฟไลน์ dook(ดุ๊ก)

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
  • Moto GP point: +7/-0
Re: ชวนขี่รถเล่นพรุ่งนี้ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2012, 11:24:24 PM »
ลืมบอกไป ไประยองครับ
นิยามสองสูบ : ชอบกระชาก สับเป็นโดด โหดทุกเกียร์ เมียไม่กล้าซ้อน!!