ผู้เขียน หัวข้อ: ร้าน Rider's Club ถ. สาทร ตั้งอยู่ตรงไหนครับ  (อ่าน 2029 ครั้ง)

ออฟไลน์ ma-may

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +8/-0
ร้าน Rider's Club ถ. สาทร ตั้งอยู่ตรงไหนครับ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2011, 01:54:47 PM »
พอดีจะไปดูสินค้าหนะครับ แต่ไม่รู้ว่าพิกัดร้านชัดๆ  อยู่ตรงไหน  ใครทราบแนะนำหน่อยคับ mon10
สมาชิก สาย **คว้าสายลม**
Monster Club Lover

Ducati Bikers Thailand

ร้าน Rider's Club ถ. สาทร ตั้งอยู่ตรงไหนครับ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2011, 01:54:47 PM »
//

ออฟไลน์ ซาเอบะ แจน

• Moto GP point: +11/-0
Re: ร้าน Rider's Club ถ. สาทร ตั้งอยู่ตรงไหนครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2011, 12:50:43 PM »

ร้านอยู่สาทรซอย12 มั้งครับเคยเข้าไปซื้อหมวกมาสองใบ ทางเข้าที่มีเฮลท์แลนด์อะครับ เข้าไปสักห้าร้อยเมตรอยู่ซ้ายมือ ตรงข้ามร้านอาหารอะไรจำไม่ได้ หน้าร้านจะมีมอไซค์จอดอยู่คันนึง ส่วนร้านขายของอยู่ข้างบนครับ
เวลาออกผมก็ออกทะลุมาสีลมเลย.  เบอร์โทรครับ 02 237 6502
ONLY GOD CAN JUDGE ME !!!

ออฟไลน์ Noodle 795

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
  • Moto GP point: +9/-0
  • MONSTER CLUB THAILAND
Re: ร้าน Rider's Club ถ. สาทร ตั้งอยู่ตรงไหนครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2011, 01:37:05 PM »
 mon5 ร้านนี้ มีสินค้าอะไรขายบ้างครับ วานบอกที
MONSTER 795 THAILAND

ออฟไลน์ ซาเอบะ แจน

• Moto GP point: +11/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2011, 07:13:30 PM »
mon5 ร้านนี้ มีสินค้าอะไรขายบ้างครับ วานบอกที

เครื่องแต่งตัวครับ โดยเฉพาะหมวก มีรุ่นเต็ดสวยๆเยอะดี อุปกรณ์แต่งของดูคาติก็มี เยอะครับ... ราคาก็ทั่วๆไปไม่ถูกไม่แพง  mon40
ONLY GOD CAN JUDGE ME !!!

ออฟไลน์ kao_magicman

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
  • Moto GP point: +3/-0
  • อยู่อย่างไร้ค่า หรือตายห่าดุจฮีโร่
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2011, 03:38:52 PM »
มีของแบรนด์ DUCATI เยอะมากกกกกกก ครับร้านนี้  โดนไปหลายเหมือนกัน

อิอิ  รถ ยังไม่มา  อย่างอื่นรอแล้ว ๅ^^

เรียน Product Design ลาดกระบังครับ
สมาชิค Magic Man Bike Club

ออฟไลน์ Redframe

• **
  • Moto GP point: +3/-1
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2011, 05:39:25 PM »
ร้านนี้ มีเว็ปไซด์ไหมครับ อยากรู้ อยากเห็นของในเว็บจัง abc18
แค่รักสองล้อ เบื่ออยู่ห้องแอร์

ออฟไลน์ kao_magicman

• **
  • Moto GP point: +3/-0
  • อยู่อย่างไร้ค่า หรือตายห่าดุจฮีโร่
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2011, 10:01:41 PM »
ร้านนี้ มีเว็ปไซด์ไหมครับ อยากรู้ อยากเห็นของในเว็บจัง abc18

เคยเห็นแต่โฆษณาในหนังสืออะครับ

เรียน Product Design ลาดกระบังครับ
สมาชิค Magic Man Bike Club