ผู้เขียน หัวข้อ: น้องใหม่ อยู่แถวๆ ม.กรุงเทพ ยินดีได้รู้จักทุกท่านครับ  (อ่าน 2361 ครั้ง)

ออฟไลน์ pp

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +0/-0
อยู่แถวๆ กล้วยน้ำไท หาเพื่อนคุยหรือขี่แถวบ้านด้วยกันครับ(โซนอื่นก็ได้ครับ) ออกมาได้ 1 เดือนเอง รถเดิมๆ เลยไม่มีรูปมาฝากครับ

ป.ล.วันนี้ออกไปเปรี้ยวไกลหน่อย เจอด่านแถวเลียบด่วน สองข้อหา ไม่มีทะเบียน ไม่มีใบขับขี่ โดนปรับไปห้าร้อย T_T

ลืมบอก..ชื่อ pop น่ะครับ

BB 21A7756A
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 04, 2012, 05:16:43 AM โดย PP »

ออฟไลน์ nratti21

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • กระพริบตา
ดีครับ แจ่มจริงครับให้ ตร.เจิมรถให้
วินาที

ออฟไลน์ vipada

• Monster Girls
  • Moto GP point: +22/-2
ผู้คนเกลียดตำรวจ ก็เพราะตำรวจจราจรนี่แหละ
แต่ไม่มีใบขับขี่นี่ก็ผิดจริงๆนะค่ะ
จะเกลียดมากก็อีตรงที่โบกให้จอดแล้วก็นึกข้อหาก่อนว่าเอาไรดี
วิ่งขวา หมวก ท่อ ไม่ มอก โอ๊ยวิภาดาเจอแล้วเซ็งค่ะ ทำนองว่าฉันโบกเธอแล้วต้องเอาไปให้ได้สักข้อหาไม่งั้นเสียฟอร์ม
my lovely Ducati ^^

ออฟไลน์ Nathan

ไว้มาขี่แถวลาดกระบัง ไหมครับ

ห้าห้า

ออฟไลน์ WEBMASTER(กอล์ฟฟี่)

• Administrator
  • Moto GP point: +169/-8
 abc52 โดนเจิมซะแล้วเนอะคับ หุๆ

รีบไปทำใบขับขี่นะคร้าบ mon61 ยินดีต้อนรับ ไว้เจอกันครับผม
NEXZTER BIGBIKE PADS BRAKE CLICK ..
https://www.facebook.com/Nexztermoto/

สนใจลงโฆษณา ติดต่อ

โทร.0841433398
LINE ID : diavel1200
http://www.facebook.com/ducatibikersthailand

ออฟไลน์ wat(น้าวัฒน์DCG!!)

• Moto GP point: +2/-0
คุณป๊อปทำใบขับขี่ด่วนถ้ามีเหตุประกันไม่รับผิดชอบนะ

ออฟไลน์ Aek-rayong

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
สวัสดีครับ ยินดีที่รู้จักครับคุณป๊อบ

ออฟไลน์ pp

คุณป๊อปทำใบขับขี่ด่วนถ้ามีเหตุประกันไม่รับผิดชอบนะ

โอ้ เพิ่งรู้ ขอบคุณมากๆ ครับ  mon32

ออฟไลน์ Tab3311

• Moto GP point: +1/-0
ผมเอง ก้อน้องใหม่ คัฟ ขอคำแนะนำหน่อยนะ คัฟ