ผู้เขียน หัวข้อ: B.B Infinities ยินดีต้อนรับทุกคนคับ ^_^ทุ่งครุ พระประแดง พระราม2 จรัลฯ ได้ทุกที่  (อ่าน 1991 ครั้ง)

ออฟไลน์ sonjung44

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
BigBike Infinities ยินดีต้อนรับทุกท่านครับ 

ทุกคน คือ ผู้นำ       ขณะเดียวกัน       ทุกคน คือ ผู้ตาม

สถานที่ Meeting คับ

McDonald ถ.กาญจนาภิเษกฝั่งต้นๆพระราม2คับ แถวๆ Makro บางบอนคับ ทุกศุกร์ 19.00น. เป็นต้นไปคับ

ที่ตั้ง
              โซน พระราม2  พระประแดง กาญจนาภิเษก เพชรเกษม และทุกพื้นที่ที่สนใจครับ

วัตถุประสงค์
              - ความอิสระ สบายทางความคิด กาย วาจา ใจ
              - ประโยชน์ต่อสังคม ประโยชน์ต่อส่วนรวม
              - การกุศล
              - นันทนาการ
คติประจำกลุ่ม

ยืนตายบนรองเท้าของตัวเอง ยังดีกว่ามีชีวิตอยู่ด้วยการคุกเข่า

BigBike Infinitie  ยินดีตอนรับทุกแนวคิด - ทุก C.C. -  ทุกแนวคิดของท่านคือประโยชน์สูงสุดของส่วนรวม

เชิญเข้ามาพูดคุยแลกเปลี่ยนความคิดกันได้ทุกเรื่องนะครับ mon43 mon43 mon43

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
Sunday Trip วันนี้คับ มันส์มากคับ เพชรบุรี วัดห้วยมงคล น้ำตกป่าละอู ชะอำคับ  mon43 mon43 mon43

• *
อัพเดตเรื่องทริปวีค 28-29 กรกฏาคม นี้นะครับ
       สรุปไปเหมืองปิล็อค@ทองผาภูมิ จ.กาญจนบุรี กันนะครับ (ส่วนมวกเหล็ก สระบุรี เลื่อนเป็นทริปหน้านะครับ) แบ่งออกเป็น 2 ชุดนะครับ ชุดแรก (ล้อหมุนวันเสาร์ 08:00) สำหรับคนที่พร้อมค้างคืนนะครับ นำทีมโดยเจ็กโมก บัง
       ส่วนชุดสอง (ล้อหมุนวันอาทิตย์เช้า) 6.00น. ล้อหมุน @ McDonald พระราม2 ขี่ตามเข้าไปเจอกันที่จุด Check In # 1 เขื่่อนวชิราลงกรณ์กันคับ เที่ยวเล่นและขี่รถกลับพร้อมกันทั้งทีม

ใครสนใจชุดไหน แจ้งด้วยนะครับ เพราะต้องจองที่พักกัน

เส้นทาง จุดแวะเที่ยว วันอาทิตย์ 29 นี้นะคับ

Check In # 1 สำหรับคนที่ไปวันอาทิตย์นะคับ เราจะไปนัดเจอกับทีมวันเสาร์ประมาณ 9โมงที่ จุดแรกนี้คับ เขื่อนวชิราลงกรณ์กันคับ เที่ยว ถ่ายรูป นั่งเล่นกันคับ บรรยากาศที่นี่สวยมากคับมีลิงด้วยคับ แนะนำว่าใครที่เอารถขึ้นไประวังเจ้าจ๋อให้ดีคับปีนรถเราแน่คับ 5555 ที่นี่เป็น Check In # 1

Check In # 2 น้ำตกหินดาด เราไปแช่น้ำกันคับ บรรยากาศที่นี่สวยมากอย่าลืมเตรียมเสื้อผ้ามาเล่นน้ำกันด้วยนะคับ น้ำที่นี่่สะอาดดีคับ หนุกๆคับ

Check In # 3 น้ำตกไทรโยคใหญ่ จุดนี้เราไม่ได้ลงไปเล่นน้ำกันนะคับ ไปเดินข้ามสะพานเมาเอ้ยสะพานไม้กันคับ หนุกๆอีกแล้วคับ และนั่งเล่นกันจุดนี้น่าเป็นจุดที่เราจะได้พักทานข้าวเที่ยงกันคับ บรรยากาศสวย ลมเย็น สะพานสวย น้ำสวยคับ เช่นเดิมคับ เที่ยว ถ่ายรูป ทานข้าวเที่ยงกันคับ ^_^

Check In # 4 โรงถ่ายภาพยนตร์ สมเด็จพระนเรศวร ระยะทางจากจุด Check In # 3 ระยะทางยุประมาณไม่เกิน 90 กิโลเมตร คับ แวะเที่ยวดูกองถ่ายหนังกันหน่อยคับ ที่นี่ เที่ยว ถ่ายรูป ชมวิวสวยๆกันคับ ^_^

Check In # 5 สะพานข้ามแม่น้ำแคว และแวะเที่ยวตัวเมืองกาญจนบุรียามเย็นคับและหาไรทานข้าวเย็นกันคับ ชมบรรยากาศชาวเมืองกาญจนบุรียามเย็นกันคับ แล้วเส็ด เดินทางกลับกรุงเทพโดยปลอดภัยคับ ^_^

ยังไงก๊ลองเลือกได้นะคับว่าจะไปแบบค้างหรือไม่ค้าง แต่รับประกันความสนุกมากเท่ากันคับ หรือสำหรับใครที่ไม่เคยมาสามารถมาแจมกันได้นะคับ กลุ่มผมรับรถทกแบบ ทุกCC. ไม่เกี่ยงกับคับขอแค่มีใจมาสนุกกันคับ กินเท่ากัน สนุกเท่ากัน เฮฮาเรื่อยๆยิ่งขึ้นคับ  :121: :121: :121: :121: :10: :10: :10:

ออฟไลน์ BD SPEED RACING

• SPONSOR
  • Moto GP point: +2/-2
สวัสดีคับพี่ๆ  B.B Infinities  ผมบิ๊ก  bd speed นะคับ 

ขอบคุนนะคับ  วันนั้นที่มาเยี่ยมชม  ที่ร้าน  รูปสวยๆทั้งนั้นเลย
BD SPEED RACING 02-897-6017 / 084-696-7355 / 087-022-8095 สนใจโทรเลย ไม่ถามเรื่องสุขภาพซ้ากคำ

ออฟไลน์ Monsternu (หนูDCG)

• SPONSOR
  • Moto GP point: +1/-0