ผู้เขียน หัวข้อ: 899 ตอนนี้ยังน่าเล่นไหมครับ ปัญหาจุกจิกมีอะไรบ้างครับ  (อ่าน 2742 ครั้ง)

ออฟไลน์ NarinKrub

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
สวัสดีครับ พอดีสนใจ 899 ครับ เนื่องจากรูปทรง สมรรถนะ และด้วยราคามือสองที่ลงมาจนสามารถจับต้องได้แล้ว
จึงอยากสอบถามว่า ณ.ปัจจุบัน รุ่นนี้ยังน่าเล่นไหมครับ ปัญหามีเยอะแค่ไหน และสามารถแก้ได้ไหม ค่าบำรุงรักษาเป็นไงบ้าง ตอนนี้ลังเลอยู่สองรุ่นครับ Sf848 กับ 899 กะว่าถ้า 899 จุกจิก อาจจะไป sf848 ครับ ขอบคุณสำหรับคำตอบจากพี่ๆล่วงหน้าครับ

ออฟไลน์ Yochii

• วัยช่างฝัน หวังวันควบ2ล้อออกถนน
  • *
  • Moto GP point: +0/-0
ช่วยรบกวนแนะนำรายละเอียดเพิ่มให้หน่อยครับ