ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งข่าวครับ Motor Expo ปีนี้ ไม่เลื่อนนะจ๊ะ ( 30 November - 12 December 54 ) เช่นเคยจ้า  (อ่าน 4261 ครั้ง)

ออฟไลน์ Impresza Neung

• Global Moderator
  • Moto GP point: +14/-0
  • " ได้เวลาสนุก ได้เวลา สตีท "
สำหรับบัตรเข้าชมงานปีนี้ ฟรี จ้า  ;) ผมรู้นะ พี่ๆ เพื่อนๆ ชาว Monster 795 กำลังคิดอะไรอยู่ อิ อิ ^-^

FYI krub .. :blank:

ออฟไลน์ ma-may

• Ducati Owner
  • Moto GP point: +8/-0
 ^-^ มีงานเปิดตัว monster795 ด้วยใช่ป่ะครับ นัดกันไปไหมครับ ^-^
สมาชิก สาย **คว้าสายลม**
Monster Club Lover

ออฟไลน์ Q DNT

• Moto GP point: +29/-2
  • Ducati Only!!
มันไกล ไก๋ ไกล น้อ :(

• " ได้เวลาสนุก ได้เวลา สตีท "
^-^ มีงานเปิดตัว monster795 ด้วยใช่ป่ะครับ นัดกันไปไหมครับ ^-^
  :'(

ออฟไลน์ WEBMASTER(กอล์ฟฟี่)

• Administrator
  • Moto GP point: +169/-8
ดีใจที่สู้น้ำท่วมไหวและยังมีงานมอเตอร์เอ็กโปครับ ;)

ส่วนจะมีงานเปิดตัว monster 795 แบบยิ่งใหญ่รึเปล่ายังไม่แน่ใจครับ แต่น่าจะมีโชว์แน่นอน
 และไม่แน่ที่ศูนย์อาจมีรถโชว์ก่อนหน้านั้ินก็ได้นะครับ ^-^

ข่าวว่าอย่างไรต่อไปจะมาอัพเดทให้รับทราบกันนะคร้าบ 8)
NEXZTER BIGBIKE PADS BRAKE CLICK ..
https://www.facebook.com/Nexztermoto/

สนใจลงโฆษณา ติดต่อ

โทร.0841433398
LINE ID : diavel1200
http://www.facebook.com/ducatibikersthailand

ออฟไลน์ tee vivid

• ขี่ถนนในซอย ย่องๆชิดซ้ายอย่างเดียว
  • **
  • Moto GP point: +1/-0
จัดที่ไหนคับพี่ ???

จัดที่ไหนคับพี่ ???
เมืองทองธานีครับ :)

ออฟไลน์ dezcibell<Bell>

• Moto GP point: +3/-0
  • Freestyle
ช่วง มอเตอร์โชว์จะมีโปรพิเศษอะไรเปล่า รอครับเอาแน่
Ducati  M795 @ Chanthaburi & Nonthaburi & Chumpon

ออฟไลน์ Cha-bar

• ทัณฑ์บน
  • *
ช่วง มอเตอร์โชว์จะมีโปรพิเศษอะไรเปล่า รอครับเอาแน่
จากทีุ่คุยกับเซล ยากครับ เพราะตอนนี้ ยอดจองล้นหลาม :angle:   แต่ก็นะครับ รอลุ้นดู  จะได้มาขี่กันเยอะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ^-^
MONSTER LOVER CLUB

จากทีุ่คุยกับเซล ยากครับ เพราะตอนนี้ ยอดจองล้นหลาม :angle:   แต่ก็นะครับ รอลุ้นดู  จะได้มาขี่กันเยอะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ^-^
ผมว่าถ้า มอเตอร์โชว์ไม่มีโปร และต้องการโปร รอ BMF เลยครับ มีแน่นอน(จากการคาดการณ์นะครับ)

ออฟไลน์ dezcibell<Bell>

• Moto GP point: +3/-0
  • Freestyle
เมื่อไหร่คับ  BMF  แตุ่้ถ้า ไม่มีโปรช่วง มอเตอร์โชว์แน่ๆ  ผมจะได้หา ซื้อใบจองเลย  รอมานานแล้วววววววว
Ducati  M795 @ Chanthaburi & Nonthaburi & Chumpon

เมื่อไหร่คับ  BMF  แตุ่้ถ้า ไม่มีโปรช่วง มอเตอร์โชว์แน่ๆ  ผมจะได้หา ซื้อใบจองเลย  รอมานานแล้วววววววว
BMF น่าจา มกราครับ แต่วันเวลาที่แน่นอนผมก็ไม่ทราบครับ ส่วนมอเตอร์โชว์จะมีโปรไหมอันนี้ไม่แน่ใจครับ abc(1)

ออฟไลน์ Cha-bar

• ทัณฑ์บน
  • *
ลองโทร.ถามเซลดูคับ  จองเลยๆ จะได้ไม่ต้องรอนาน abc29
MONSTER LOVER CLUB

ออฟไลน์ x6xus(x)

• Moto GP point: +10/-0
ทรมานสุดก็ช่วงรอ ร๊อ รอ นี่แหละ

ทรมานสุดก็ช่วงรอ ร๊อ รอ นี่แหละ
mon4 mon4