ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามครับมีใครโหลดหน้ารถลงบ้างครับๆๆ  (อ่าน 2064 ครั้ง)

ออฟไลน์ kookcomplex

• ขี่จักรยาน ถ่ายรูป ล่ะก้ DUCATI
  • Ducati Owner
  • Moto GP point: +3/-0
  • แปดริ้วครับ
    • kookcomplex.multiply.com
อยากทราบเปนข้อมูลครับว่าท่านไดโหลดหน้ารถลงบ้างครับ

ถ้าลงแล้วเปนอย่างไรบ้างครับ ตอนนี้ผมเปลี่ยนแฮนด์ rizoma กับตุ๊กตาแฮนด์ไปแล้ว แต่ยังไม่ได้ลองขี่
ไม่รู้ว่าหน้าจะต่ำลงหรือเปล่า ขอบคุณล่วงหน้าครับผม

Ducati Bikers Thailand

//

ออฟไลน์ คุณหลวง

• Moto GP point: +2/-0
  • ขอพลัง จงสถิต อยู่กับท่าน
Re: สอบถามครับมีใครโหลดหน้ารถลงบ้างครับๆๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2012, 09:09:58 AM »
ปูเสื่อ
M 796 ABS @ Khonkaen
Facebook ;  คุณ หลวง
E-mail ;  diamondclub@hotmail.com

ออฟไลน์ Tim@maesod(ติม)

• Moto GP point: +0/-0
Re: สอบถามครับมีใครโหลดหน้ารถลงบ้างครับๆๆ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2012, 09:55:17 AM »
ผมโหลดหน้าลง ประมาณ.. 1.5 นิ้ว (มั้งครับลืม mon40

ตามความรู้สึกผมน่ะครับ  วงเลี้ยวแคบลงเยอะพอสมควร

แต่ทำให้ขาแตะพื้นได้มากขึ้น  mon48  การเข้าโค้งสำหรับผมก็รู้สึกปกติดีน่ะครับ

รถผมเปลี่ยนแฮนด์ กับ ตุ๊กตาแฮนด์ เป็นของ rizoma   คร๊าฟฟ

ออฟไลน์ kookcomplex

• ขี่จักรยาน ถ่ายรูป ล่ะก้ DUCATI
  • Moto GP point: +3/-0
  • แปดริ้วครับ
    • kookcomplex.multiply.com
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2012, 03:50:51 PM »
ผมโหลดหน้าลง ประมาณ.. 1.5 นิ้ว (มั้งครับลืม mon40

ตามความรู้สึกผมน่ะครับ  วงเลี้ยวแคบลงเยอะพอสมควร

แต่ทำให้ขาแตะพื้นได้มากขึ้น  mon48  การเข้าโค้งสำหรับผมก็รู้สึกปกติดีน่ะครับ

รถผมเปลี่ยนแฮนด์ กับ ตุ๊กตาแฮนด์ เป็นของ rizoma   คร๊าฟฟ

ขอบคุณครับผม ถามอีกนิดว่าหน้าไวกว่าเดิมไหมครับ แล้วเมื่อยไหมครับเพราะต้องก้มลงอีก

ออฟไลน์ boomtar

• Moto GP point: +2/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2012, 05:27:02 PM »

โหลดที่ศูนย์มาเลยหรือครับ